Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
tphcm covid.jpg

*Ảnh minh họa

Chào các bác,

Hạn chế ra khỏi nhà theo CT15, nhưng cũng có lúc cần đi đây đó vì nhiều lý do! Nhờ ace cập nhật giúp:

1. Từ Bình Thạnh đi về căn nhà thứ 2 của mình ở Vũng Tàu hít gió biển vài hôm, có quay lại Sài Gòn được không?
2.
Cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: adng
Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Thứ hai ngày 14-6 này mình đi công việc từ quận bình tân tphcm ra bình châu - bình Thuận QL 55 về trong ngày, bác nào đã đi và thủ tục ra vào ra sao cho mình biết với ,Cám ơn !

Hạng B2
14/12/14
319
4.295
93
Moon
Thứ hai ngày 14-6 này mình đi công việc từ quận bình tân tphcm ra bình châu - bình Thuận QL 55 về trong ngày, bác nào đã đi và thủ tục ra vào ra sao cho mình biết với ,Cám ơn !
Hôm qua mình mới đi Xuyên Mộc.
Chốt của Đồng Nai ngay lối ra cao tốc mọi xe đều phải xuống khai, chỉ cần báo điểm đến ko phải là DN thì cho đi.
Quẹo qua QL51 từ vòng xoay cao tốc tới trạm thu phí đầu tiên có 5 trạm kiêm tra y tế. Cứ đạp 90km/h lane ngoài cùng thì ko ai ngoắc vô, đi lơ ngơ chậm lane trong thì sẽ bị ngoắc vô khai - do mình chạy 90kmh liên tục nên ko trạm nào ngoắc vô.
Tới ngã ba ngãi giao quẹo trái đi thẳng tới Bình Châu ko có trạm nào.
Chiều về ko có trạm nào luôn.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chốt của Đồng Nai ngay lối ra cao tốc mọi xe đều phải xuống khai, chỉ cần báo điểm đến ko phải là DN thì cho đi.
Quẹo qua QL51 từ vòng xoay cao tốc tới trạm thu phí đầu tiên có 5 trạm kiêm tra y tế. Cứ đạp 90km/h lane ngoài cùng thì ko ai ngoắc vô, đi lơ ngơ chậm lane trong thì sẽ bị ngoắc vô khai - do mình chạy 90kmh liên tục nên ko trạm nào ngoắc vô.
Chạy như bác thì Cô Vy nào mà theo cho kịp :D

Hạng B2
10/5/20
107
76
28
32
Vậy thì ổn quá bác thớt, mình cũng lên Di Linh một chuyến có công việc, không biết có trạm nào ở Dầu Giây hay Đèo Chuối gì hông nữa ?

Hạng C
10/8/20
518
952
93
Thứ 5 tuần trước từ Thủ Đức e đi KCN Tam Phước ĐN theo ngả ngã tư VT, thấy chốt ngay trạm cầu ĐN mà mấy a ngồi uống cà phê chả buồn ngoắc ai vô hết. Cơ mà kẹt xe kinh khủng đoạn bv Singmark do đang làm đường. Tới Tam Phước chả bị chốt nào chả ai hỏi thăm gì hết. Đồng Nai làm nửa vời quá các bác ạh.

• Like
Reactions: adng
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Đi lại thoải mái pác ơi. Pác thích đà lạt, phan thiết, vũng tàu gì đi được hết. Đừng có xem mấy cái công văn trên mạng. Kiểu như giá thịt lợn giảm rất mạnh trên ti vi nhưng khi ra chợ mua thì giá vẫn trên trời ý