Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thôi tiếp tục ôm bom vậy,có bác nào ôm bom giống e trên đây ko
Do thèng chủ đầu toi nó ko chịu làm tiếp và giao nền cho khách. Theo tui biét thì có một số người đang chờ đợi... xây dựng nhà để mần ăn. Ung bú chắc cũng gần hoạt động rồi mà nó cứ im re thế này thì mần răng mà nhúc nhích nổi bác

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Do thèng chủ đầu toi nó ko chịu làm tiếp và giao nền cho khách. Theo tui biét thì có một số người đang chờ đợi... xây dựng nhà để mần ăn. Ung bú chắc cũng gần hoạt động rồi mà nó cứ im re thế này thì mần răng mà nhúc nhích nổi bác
Nhưng mà ký hđmb rồi thì rồi thì chắc ko sao ah bác?? Ung bướu thì cuối năm nay hoặc trễ là q1/2020 hoạt động phòng khám trước.bạn e làm điều dưỡng nói thế

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Nhưng mà ký hđmb rồi thì rồi thì chắc ko sao ah bác?? Ung bướu thì cuối năm nay hoặc trễ là q1/2020 hoạt động phòng khám trước.bạn e làm điều dưỡng nói thế
Sao quanh Bệnh Viện Tim Tâm Đức và FV Q7, Nhi Đồng Bình Chánh, Xuyên Á Củ Chi, Hạnh Phúc Bình Dương chả mấy ai buôn bán, phòng khám, dịch vụ ăn uống, nhà nghỉ ăn theo gì được, mà Ung Bướu Suối Tiên lại cực nóng, lại tiềm năng ăn theo vậy bác?

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Sao quanh Bệnh Viện Tim Tâm Đức và FV Q7, Nhi Đồng Bình Chánh, Xuyên Á Củ Chi, Hạnh Phúc Bình Dương chả mấy ai buôn bán, phòng khám, dịch vụ ăn uống, nhà nghỉ ăn theo gì được, mà Ung Bướu Suối Tiên lại cực nóng, lại tiềm năng ăn theo vậy bác?
Ứng bướu 2 này là tuyến cuối bạn,cho người nghèo bạn ah

Tập Lái
10/11/17
43
49
13
44
Trong lúc say mê bđs người ta đã hết kị view chùa, view nghĩa trang rồi hả các bác?

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Cũng có vẻ hợp lý...
Thực ra bênh viện nào trong thành phố cũng có khoa ung thư,nhưng mọi người vẫn đổ về ung bướu do nó chuyên chữa ung thư,giá rẻ nhất. Rồi bxmđ cạnh đó nữa.Nói chung Tp quy hoạch để giảm tải nguyên khu vực bình thạnh mà mấy bác xây dựng chậm quá