Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
cái công viên bờ sông của khu này, hồi xưa em mua VV vì thích con đường và cv bờ sông, vừa rồi quay lại thì hỡi ôi, đầy rác là rác do bà con tới chơi rồi xả.

Khu công cộng này mà không có ai quản lý thì cuối cùng cũng sẽ nhếnh nhác dơ bẩn thôi.

Tập Lái
16/5/15
16
123
28
mt sông hả bác

con nài bên trong mép dự án Santori (Đức Khải cũ - cạnh Đảo Kim Cương), đối diện Hà Đô.

Ko biết con Santori này bao giờ chào bán, chắc đợi công bố xây cầu xong bán cho đc giá. Hồi xưa thấy phong phanh 45tr/m2, công bố cầu chắc rao tầm 60tr/m2. TML chủ yếu là biệt thự - thưa dân - good.

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
con nài bên trong mép dự án Santori (Đức Khải cũ - cạnh Đảo Kim Cương), đối diện Hà Đô.

Ko biết con Santori này bao giờ chào bán, chắc đợi công bố xây cầu xong bán cho đc giá. Hồi xưa thấy phong phanh 45tr/m2, công bố cầu chắc rao tầm 60tr/m2. TML chủ yếu là biệt thự - thưa dân - good.

Mốt chắc TML nhiều lâu đài lắm đây. Nhìn cái lâu đài của bà LNK đã thấy hãi, cái lâu đài này còn khiếp hơn. Mà như bác nói thì cái này ko fai MT sông mà xây hoành tráng thế này có phí quá ko?

Tập Lái
24/10/16
25
269
48
53
Mốt chắc TML nhiều lâu đài lắm đây. Nhìn cái lâu đài của bà LNK đã thấy hãi, cái lâu đài này còn khiếp hơn. Mà như bác nói thì cái này ko fai MT sông mà xây hoành tráng thế này có phí quá ko?
Cúng cụ ;-)

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng B2
7/10/13
481
942
93
Tại em thấy ngưỡng mộ quá nên đưa lên đây để các Bác chiêm ngưỡng thôi ah:)
Giỡn Bác vậy thôi chứ em làm gì nhiều xèng mà làm nhà to thế. Nhưng nếu cháu nhiều xèng thì cũng làm kiểu hiện đại chứ kg làm kiểu lâu đài như thế.

• Like
Reactions: dam_me
Tập Lái
16/5/15
16
123
28
Giỡn Bác vậy thôi chứ em làm gì nhiều xèng mà làm nhà to thế. Nhưng nếu cháu nhiều xèng thì cũng làm kiểu hiện đại chứ kg làm kiểu lâu đài như thế.

Mình cũng thích kiểu hiện đại nhưng con nài thì lại rất OK, thiết kế đẹp hơn của e Kỳ, và đất cũng khá rộng nên nhìn không bức bối.

Đất này áng chừng chắc 700m2, cả đất và hoàn thiện trong ngoài chắc 100 tỷ, hỉ.

• Like
Reactions: Dirceu and dam_me
Status
Không mở trả lời sau này.