Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Nhiều bác trên đây rất là skeptical về mọi thứ diễn ra ở TML, ngày trước cũng có bác từng nói là ko hề có văn bản hay bản đồ quy hoạch nào nói sẽ làm ngã 4 ngay chỗ từ khu Waterbay ra MCT. Cuối cùng rồi người ta cũng làm. Bây h e ngồi rung đùi chờ ngày cây cầu dc xây để các bác ấy hết cái mà dìm :D. Mà những bác hăng hái dìm TML nhất là những bác đang ôm hàng ở những khu khác ngoài TML ( trừ những bác bên Cát Lái rất lành ko đụng chạm đến ai :D)

Hạng B2
30/6/16
114
149
33
Nhiều bác trên đây rất là skeptical về mọi thứ diễn ra ở TML, ngày trước cũng có bác từng nói là ko hề có văn bản hay bản đồ quy hoạch nào nói sẽ làm ngã 4 ngay chỗ từ khu Waterbay ra MCT. Cuối cùng rồi người ta cũng làm. Bây h e ngồi rung đùi chờ ngày cây cầu dc xây để các bác ấy hết cái mà dìm :D. Mà những bác hăng hái dìm TML nhất là những bác đang ôm hàng ở những khu khác ngoài TML ( trừ những bác bên Cát Lái rất lành ko đụng chạm đến ai :D)
Không biết mấy ng khác dìm hàng sao chứ e rất mê và đang săn đất TML, tuy nhiên ai cũng có cai lo của họ, nói vậy k có nghĩa là dìm mà là thể hiện băng khoăng có nên đầu tư k thôi bác ak.
Với lại k ai nghi ngờ cái quy hoạch xây cầu, ở đây chỉ đang nói tới tiến độ chừng nào xây thôi bác.

• Like
Reactions: huu_chinh
Hạng B2
10/2/16
148
304
63
44
Hi vọng bệnh viện đóng cửa vài năm rồi hoạt động lại, vì hiện tại khu TML này có tới 6 dự án lớn đang đồng loạt triển khai, vài năm nữa dân đông đúc thì chắc chắn sẽ lại cần.

Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Tóm lại là chờ nghiên cứu chỉnh sửa tiếp. Chừng nào có chữ "triển khai thi công" hẵng hay.

Hạng B1
7/5/11
83
26
18
46
Bổ sung phương á 2 làn xe + 2 làn hỗn hợp vậy nghĩa là định giảm quy mô cây cầu roài. Mai mốt kẹt ở đây.

• Like
Reactions: Kash
Status
Không mở trả lời sau này.