Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Vâng,đó là cách làm việc quyết đoán đấy.cơ bản e ít tiền nên hơi run khi mạo hiểm.bác cho e hỏi thêm cái anh Saca làm việc đc ko,mua bán có công chứng hợp đồng với chủ đầu tư ko?
Mua của res10 thì hợp đồng mua bán nhà qua công chứng và đóng thuế đàng hoàng

Tập Lái
16/11/16
0
10
2
42
Vâng,cảm ơn bác ông res10 này cơ bản ok.chứ ông saca mần ăn thế vớ vẩn wa!
em cũng có thửa đất của Res10 ngâm ở đây mấy năm trời, tuần trước có qua thăm dò tình hình thấy suông suông thì bán, lúc nói chuyện với cò nó ra giá 18, em mà ok là nó múc ngay. Thấy nó nhiệt tình quá nên em cũng chột chột, giờ em quyết định ngâm thêm thời gian nữa, đợi lúc Metro xong rồi tính tiếp hehe.

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
em cũng có thửa đất của Res10 ngâm ở đây mấy năm trời, tuần trước có qua thăm dò tình hình thấy suông suông thì bán, lúc nói chuyện với cò nó ra giá 18, em mà ok là nó múc ngay. Thấy nó nhiệt tình quá nên em cũng chột chột, giờ em quyết định ngâm thêm thời gian nữa, đợi lúc Metro xong rồi tính tiếp hehe.
Bác cho e hỏi ngu tí.res10 chưa jai tỏa xong,biết đâu nó với thằng công chứng bán cho mình cái nền chưa jai tỏa xong thì sao,bác nhỉ?

Tập Lái
16/11/16
0
10
2
42
Bác cho e hỏi ngu tí.res10 chưa jai tỏa xong,biết đâu nó với thằng công chứng bán cho mình cái nền chưa jai tỏa xong thì sao,bác nhỉ?
Vị trí nền có bản vẽ hẳn hoi. Trước khi mua bác phải xem kỹ lô mình mua có dính trong khu vực chưa giải toả được hay không chứ. Hôm nọ em vào thấy sát khu container có khoảng chục căn lụp xụp ở đó Res10 chưa giải toả được, bác có mua thì né chỗ đó ra thôi.

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Vị trí nền có bản vẽ hẳn hoi. Trước khi mua bác phải xem kỹ lô mình mua có dính trong khu vực chưa giải toả được hay không chứ. Hôm nọ em vào thấy sát khu container có khoảng chục căn lụp xụp ở đó Res10 chưa giải toả được, bác có mua thì né chỗ đó ra thôi.
Vâng,cảm ơn bác.e cũng chưa rõ những lô nào của res 10.bởi hình nhìn ko rõ.bác có bản vẽ nào rõ ko,cho e xin nhé!

Tập Lái
21/3/16
49
984
88
39
Hic, mấy bác mua ở đây là đầu tư hay định xây rồi ở thế? Em mong nhiều người sẽ về đây ở cho đông đúc mà giờ giá cứ lên vùn vụt thế này thì...:3dlacdau:

• Like
Reactions: Anna.pham
Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Hic, mấy bác mua ở đây là đầu tư hay định xây rồi ở thế? Em mong nhiều người sẽ về đây ở cho đông đúc mà giờ giá cứ lên vùn vụt thế này thì...:3dlacdau:
E tính ở,bác ạ

• Like
Reactions: Tedomi
Hạng B2
26/2/08
420
161
43
hanoi
taxivip.com.vn
Sao phía bên trong có 319 & Him Lam cũng làm hạ tầng rồi mà không thấy giao dịch gì vậy ta. Hóng thông đường vẹn sông sang Đỗ Xuân Hợp :)

• Like
Reactions: Tedomi
Tập Lái
21/3/16
49
984
88
39
Sao phía bên trong có 319 & Him Lam cũng làm hạ tầng rồi mà không thấy giao dịch gì vậy ta. Hóng thông đường vẹn sông sang Đỗ Xuân Hợp :)
Em cực hóng điều này.
À mà ngay lối vào khu saca chỗ đường song hành, theo quy hoạch ngày xưa là cử hàng VLXD. Giờ nó chuyển đổi thành gì bác có thông tin gì ko? Em chỉ ước chỗ đó thành cái TT Thương Mại thì khu này siêu hot.