GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
366
517
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Bách Giang nhiều rủi ro bác nha. Bách Giang đang thế chấp cho BIDV và đang kiện ra tòa . bên Bách Giang cũng thay đổi rất nhiều về quy hoạch tuy chưa được duyệt . Có thông tin Bách Giang đang chào bán nguyên dự án .
Rét 10 thanh tra tới đâu rồi Sơn? Bây giờ ôm mấy lô N , O , M liệu sang năm có súp bào ngư ăn không ?

• Like
Reactions: Tony.bui and Leoni
Tập Lái
11/3/16
12
41
13
Rẻ thật, bác nào quất chưa?
Chiều gọi bạn Trịnh Sơn để check thông tin và đăng ký đơn hàng mà kg thấy bắt máy.
Nếu bác yeuviec78 biết thông tin chủ và thông tin lô đất cho mình inbox thông tin với.
Nếu chủ ok đặt cọc và đợi 1,5 tới 2 tháng để công chứng sang tên thanh toán đủ xèng, thấy hợp lý mình đặt cả cặp.
Chỉ có điều chiều gọi Sơn kg bắt máy.
Mà nếu là tin mới thì khả năng cao sẽ kèm hình ảnh Tín Nghĩa trong đó.
Tin này kg thấy mà lại là tin thường nên khả năng cao là tin fake - tin cũ xào lại.
Bác hốt chưa bác?

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Suýt hốt nhưng kg hốt.
Khu ô tô 6 mở rộng nên mới có giá đó. Truyện dài nhiều tập có phần a Bách Giang trong đó.
Bác Oz là hiểu khu này nhất.
Vẫn nghe ngóng tình hình thôi bác, có bác ktsTrinhSon nằm vùng khu này :D
E chỉ nắm tình hình qua các cuộc họp tiếp dân bên phường Phước Long A thôi, tất cả thông tin từ nhiều nguồn khác nhau đều chỉ để tham khảo. Chắc chắn giá 22 là ko thể đẩy đi rồi

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Vẫn nghe ngóng tình hình thôi bác, có bác ktsTrinhSon nằm vùng khu này :D
E chỉ nắm tình hình qua các cuộc họp tiếp dân bên phường Phước Long A thôi, tất cả thông tin từ nhiều nguồn khác nhau đều chỉ để tham khảo. Chắc chắn giá 22 là ko thể đẩy đi rồi
Bán ra thì tiếc phải kg bác Oz?
Nhưng mấy a mua vào thì cũng phải là a rành thông tin thì mua mới đỡ ngại :).
Giá khu oto6 mở rộng khi clear thì chắc kg kém mấy lô bên trong của dự án mặt ĐXH (gần đg 79) chuẩn bị mở đâu :)

• Like
Reactions: chedoanvien
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Bán ra thì tiếc phải kg bác Oz?
Nhưng mấy a mua vào thì cũng phải là a rành thông tin thì mua mới đỡ ngại :).
Giá khu oto6 mở rộng khi clear thì chắc kg kém mấy lô bên trong của dự án mặt ĐXH (gần đg 79) chuẩn bị mở đâu :)
Tình hình BRC bây giờ sao bác, em trước giờ chỉ chuyên bên Phú Hữu, thấy BRC dạo này giá thấp quá, hiện tại nền cho phép xây nhà được giá tầm bao nhieu bác