Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Khu BRC bà con vào ở quá trời rồi mà thu hồi nổi sao?
mà nếu các dự án bị thu hồi thì người góp vốn mất trắng à? :(
Bác nhạy cảm rồi,
BRC kg thể bị thu hồi :)
Còn các dự án góp vốn kg may bị thu hồi thì theo điều khoản hủy hợp đồng do lý do bất khả kháng. ..nhưng +++ :)

Hạng B2
15/7/14
108
146
43
Các bác cho em hỏi 1 ý này, tất cả các nền trong toàn bộ dự án BRC đều bắt xây nhà theo mẫu hay có chỗ lô, nền nào được xây tự do không ? Các nền biệt thự em cũng có câu hỏi như trên.

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Các bác cho em hỏi 1 ý này, tất cả các nền trong toàn bộ dự án BRC đều bắt xây nhà theo mẫu hay có chỗ lô, nền nào được xây tự do không ? Các nền biệt thự em cũng có câu hỏi như trên.
Theo mẫu hết.bác ơi

• Like
Reactions: daigia.vn
Hạng B2
15/7/14
108
146
43
Theo mẫu hết.bác ơi
Căng nhỉ? à mà em xin phản biện như sau, theo em biết chủ đầu tư họ có rất nhiều mẫu cho mình chọn và em cũng đã quan sát cùng 1 tuyến đường ở khu dân cư BRC thì có đến 3, 4 nhà là nhìn mặt tiền họ khác nhau 100%, chiều cao cũng chênh nhau ? bác có thể giải thích sao nếu em viện dẫn vậy ^^

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Căng nhỉ? à mà em xin phản biện như sau, theo em biết chủ đầu tư họ có rất nhiều mẫu cho mình chọn và em cũng đã quan sát cùng 1 tuyến đường ở khu dân cư BRC thì có đến 3, 4 nhà là nhìn mặt tiền họ khác nhau 100%, chiều cao cũng chênh nhau ? bác có thể giải thích sao nếu em viện dẫn vậy ^^
Theo e biết thì cùng 1 đường có đến mấy chủ đầu tư.thêm nữa là chỉnh sửa mẫu nhà liên tục

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Ngoài Saca xây tự do. Trong oto6 cũng thế bác ạ.

• Like
Reactions: GHD