Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Em tìm mua lô E 7x20 mặt đường 30m của res10, bác nào có hàng Ib em nhé. Em cảm ơn!

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
367
518
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Hóng tiếp, đang chuyển biến tích cực
Về xây nhà các bác ơi. Công viên kế bên cầu 30m cây đã xanh :)

Attachments

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Về xây nhà các bác ơi. Công viên kế bên cầu 30m cây đã xanh :)
Hình như cv này là do 2 nhà biệt thự đối diện tự làm đó bác? E thấy chỉ làm cv và lề đường đoạn trước nhà đã xây thôi!
Riết như khu “tự làm”, đường tự bỏ tiền gom lại làm, lề đường tự làm, công viên tự làm, cây xanh tự trồng...

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
367
518
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Hình như cv này là do 2 nhà biệt thự đối diện tự làm đó bác? E thấy chỉ làm cv và lề đường đoạn trước nhà đã xây thôi!
Riết như khu “tự làm”, đường tự bỏ tiền gom lại làm, lề đường tự làm, công viên tự làm, cây xanh tự trồng...
Thảo nào xanh tươi thế bác. Em cũng mong Res đừng sửa quy hoạch khu của mình (chỉ sửa chỗ nào thật vướng thôi) rồi tự mang cây về trồng, nhựa về thảm đường mà chưa biết gặp ai để gửi yêu cầu :(
Có căn này mới xây không biết có đúng QH không nhưng nếu cả khu làm được ntn thì cũng tạm ổn.
Cập Nhật Tình Hình KDC Bắc Rạch Chiếc

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/6/18
17
30
13
46
Giờ có điều kiện xây và có nhu cầu ở thì cứ xây trên đất của mình thôi, cũng Ko cần cái sổ hồng làm gì? Hộ khẩu thì cứ ở chổ cũ...... thì quất thôi. Mai mốt tự xây hết thì chính quyền cũng phải cấp sổ hồng cho dân thôi...... vì Đất hợp pháp mà