Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Lại chuẩn bị có gió với bão hả các bác.
Điệp khúc chờ vẫn đc xướng lên, điên hết cả người nhưng miệng vẫn cười.
Bà mịa thằng cdt
Gió với bão khu này thì chưa thấy gì, nhưng gió xung quanh thì đang tăng lên.
Đặc biệt là khu Bình Dương nhà bác, dự án nhỏ lẻ ra liên tục, sổ sách nhanh và F0 cũng ra đi rất nhanh.
Chắc sẽ quét trở lại SG

Hạng F
12/10/16
7.521
6.373
113
Gió với bão khu này thì chưa thấy gì, nhưng gió xung quanh thì đang tăng lên.
Đặc biệt là khu Bình Dương nhà bác, dự án nhỏ lẻ ra liên tục, sổ sách nhanh và F0 cũng ra đi rất nhanh.
Chắc sẽ quét trở lại SG
Rừng nào cọp nâý: Đồng Nai có Tìn Nghía, BD có K O, nhỏ lẻ ăn nhiều nhưng ko bền. Bùng Bù đâu bác, đồn vậy thôi chứ bác đi thực địa sẽ hiêu.
Cong Brc và Bách Giang của e thì e lun trung thành, khu này ko dành cho những bác íu SL và tiền sử tim mạch hihi

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Rừng nào cọp nâý: Đồng Nai có Tìn Nghía, BD có K O, nhỏ lẻ ăn nhiều nhưng ko bền. Bùng Bù đâu bác, đồn vậy thôi chứ bác đi thực địa sẽ hiêu.
Cong Brc và Bách Giang của e thì e lun trung thành, khu này ko dành cho những bác íu SL và tiền sử tim mạch hihi
Bình Dương em đã đi nghía Phúc khang Thịnh, Khang Gia, Khang Đạt, Adora, The Sun city, Vĩnh Phú 2....
Hơi nhiều hơn nữa mà quên tên :).
Nói chung là cũng king vì vùng ven SG :).
Nên lại tìm về SG :)

Tập Lái
21/6/18
17
30
13
46
Ôm BRC đến giờ này thì an tâm rồi, sẽ lên từ từ...... Chậm mà chắc thôi các bác (-;

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
BRC vị trí đẹp mà giờ so ra giá có lẽ rẻ nhất q9 rồi. Có thể nói là rẻ hơn trong hóc bò tó q9 nữa. Haidza....

Hạng B2
21/3/19
139
220
86
31
BRC vị trí đẹp mà giờ so ra giá có lẽ rẻ nhất q9 rồi. Có thể nói là rẻ hơn trong hóc bò tó q9 nữa. Haidza....
Trong khu BRC này giờ đất của dự án nào pháp lý ok vậy bác ? Giá lô rẻ rẻ tầm bao nhiêu nhỉ ?

Hạng B2
8/6/15
129
173
43
41
Khu này giải quyết kiểu gì? Kiểu nào cũng khó. Thu hồi không đc, để đó thì ko ai làm.
Đẹp thì đẹp thật nhưng đường xá điện đóm chả ra sao, an ninh sợ bỏ xừ ra. Nói chung khó trăm bề

Tập Lái
11/2/17
43
35
18
39
Khu này giải quyết kiểu gì? Kiểu nào cũng khó. Thu hồi không đc, để đó thì ko ai làm.
Đẹp thì đẹp thật nhưng đường xá điện đóm chả ra sao, an ninh sợ bỏ xừ ra. Nói chung khó trăm bề
Có 1 giải pháp mình thấy 1 dự án đã làm, các hộ dân có đất hùm thêm tiền để làm hạ tầng, sau đó đã ra đc sổ.