Hạng D
4/5/15
4.007
21.731
113
Nó kêu 6.5 tỉ đó bác em vào trả chắc nó cho e ôm cái đầu máu ra.huhu
6.5 tỷ, giá này hơn cả năm nay rồi. Khu này chắc khu TĐC phía sau SEN TP hử?
Anh chửi lại nó: "Song Hành ngưng làm, SEN bị thu hồi, GEM riverside mất tích, Lakeview đang thoát hàng, dịch bệnh sắp vào giai đoạn khủng hoảng. Tui chống mắt chờ xem ông giữ giá đó được bao lâu, tính lùa gà à"

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
6.5 tỷ, giá này hơn cả năm nay rồi. Khu này chắc khu TĐC phía sau SEN TP hử?
Anh chửi lại nó: "Song Hành ngưng làm, SEN bị thu hồi, GEM riverside mất tích, Lakeview đang thoát hàng, dịch bệnh sắp vào giai đoạn khủng hoảng. Tui chống mắt chờ xem ông giữ giá đó được bao lâu, tính lùa gà à"
Haha

• Like
Reactions: nipponvina
Tập Lái
27/9/19
2
1
3
46
Các bác cho em hỏi giá lô 5x18, góc đối diện công viên của oto 6 giờ khoảng bao nhiêu nhỉ?

Buồn nhớ đất Bắc Rạch Chiếc, Rảnh vác máy dạo quanh mọi ngóc ngách khu dự án Bắc Rạch Chiếc, Phường Phước Long A, Quận 9,HCM, chụp vài tấm ảnh đăng lên đây để cho Anh em cô bác gần xa tiện theo dõi. Tháng 03/2020 .

Attachments

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Lâu lăm mới vào lại Os . E thoát lô D saca cũng gần 1 năm nay rồi. Ko biêt bây giờ giá rổ có biến động nhiều ko các bác? Lâu rồi diện mạo khu cũng có vẻ thay đổi nhiều!
Haha, đúng là gần 1 năm. Thời gian trôi nhanh quá, bác còn tâm trạng trống rỗng nữa ko? Bác mua đâu chưa

Tập Lái
1/5/16
26
134
28
23
Haha, đúng là gần 1 năm. Thời gian trôi nhanh quá, bác còn tâm trạng trống rỗng nữa ko? Bác mua đâu chưa
E cũng tìm kiếm nhiều , rồi chốt cả Nhatrang với long phước Long Thanh bác. Nha trang thì với thời điểm này ngồi chơi rồi. Để đó đợi thôi. Còn long phước cũng lên một khúc rồi!

• Like
Reactions: Mr Oz