Tập Lái
10/8/18
49
15
8
30
bdsdongnam.com
Mình nói 1 câu nhé. 1 dự án hơn 10 năm mà giờ nhìn lại chỉ biết lắc đầu. bạn nên đi thử 1 lần đi rồi tự cảm nhận hà. hết vốn , hạ tầng chưa hoàn thiện, mưa thì xác định luôn. cống không đóng nắp, nhà có trẻ con ở đó mà lo trông .

Hạng B2
4/9/18
146
928
93
Mình nói 1 câu nhé. 1 dự án hơn 10 năm mà giờ nhìn lại chỉ biết lắc đầu. bạn nên đi thử 1 lần đi rồi tự cảm nhận hà. hết vốn , hạ tầng chưa hoàn thiện, mưa thì xác định luôn. cống không đóng nắp, nhà có trẻ con ở đó mà lo trông .
20 năm có lẻ rồi bác ah:

Hạng B1
9/4/21
56
26
18
mình ở gần đó, cũng hay qua đi bộ thể dục, thấy đẹp và đáng sống lắm mà bạn, còn nghĩ có tiền cũng kiếm miếng để ở

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Vị trí của BRC thì quá ngon rồi, nhưng nghe anh ali33 kể ra đống sai phạm và hướng khắc phục xong thì chắc ngày khu này đẹp đẽ còn lâu lắm :(

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Nếu có dấu hiệu sai phạm, cơ quan chức năng sẽ ngăn chặn việc chuyển nhượng mua bán ngay (ở đây công chứng mua bán đóng thuế nhà nước ).Còn đem cái sai tổng thể của dự án là vấn đề khác vì đây là dự án thí điểm của chính phủ lúc 1999-2000 . Lúc đó chả có ông chủ đầu tư nào có năng lực để thực hiện được toàn bộ dự án như Bắc Rạch Chiếc cả . Nên cũng phải xét tính thời điểm . Trong này những vị trí sai phạm sẽ không cho chuyển nhượng hoặc tạm ngưng xây dựng , chờ xử lý. Nhưng thời gian quá lâu!
Giờ khu BRC này có khu nào cho xây không bạn?