Hạng C
19/8/13
536
7.321
93
58
Bách giang giải quyết ntn vậy bác? Minh tưởng tèo rồi? Bidv đang bán xử lý nợ xấu mà.
thì em nghe nói là ngân hàng bán xong rồi, ai có đất thì trả tiền thêm cho cdt mới theo tỷ lệ tiền chưa trả hết cho chủ đầu tư cũ (theo giá mới hiện nay), còn ko thích trả thêm thì cdt mới họ sẽ trả lại số tiền đã đóng cho cdt cũ
Cũng chỉ hóng hớt vậy thoai ah

Hạng B2
12/11/19
194
14.359
93
thì em nghe nói là ngân hàng bán xong rồi, ai có đất thì trả tiền thêm cho cdt mới theo tỷ lệ tiền chưa trả hết cho chủ đầu tư cũ (theo giá mới hiện nay), còn ko thích trả thêm thì cdt mới họ sẽ trả lại số tiền đã đóng cho cdt cũ

Rao khoản nợ 516 tỷ của chủ đầu tư Khu dân cư Bách Giang 16 lần chưa thành, ngân hàng đại hạ giá một nửa còn 236 tỷ​

Hạng B2
29/5/18
181
2.522
95
Vê mặt nguyen tắc hđ góp vốn ko màu hồng thế đâu. Đầu tiên thằng cdt mới nó chả quan tâm đến đống khách hàng hđ pháp nhan góp vón cũ với cdt cũ .
Nó mua lại từ bank mà chứ liên quan nhỉ đến mấy ông góp vốn? Mà đi gq hậu quả?
Thông tin cua bác nghe đâu ra vậy, giống lùa gà thế.

Hạng B2
12/11/19
194
14.359
93
Đây là nhóm nội bộ dành riêng cho cư dân bắc rạch chiếc thôi, Đia hay không là quyền của mình, hoàn toàn tự nguyên, Dựa trên quyền lợi và lợi ích của mình tại dự án bắc rạch chiếc mà mình có thể tham gia nhé.
vô toàn thấy đuổi, nói kháy, chửi mấy người không tham gia căng băng rôn :)
out ra cho lành

Hạng C
19/8/13
536
7.321
93
58
Vê mặt nguyen tắc hđ góp vốn ko màu hồng thế đâu. Đầu tiên thằng cdt mới nó chả quan tâm đến đống khách hàng hđ pháp nhan góp vón cũ với cdt cũ .
Nó mua lại từ bank mà chứ liên quan nhỉ đến mấy ông góp vốn? Mà đi gq hậu quả?
Thông tin cua bác nghe đâu ra vậy, giống lùa gà thế.
em cũng hóng hớt mấy anh em hay nhậu khu đó thôi