Hạng F
12/10/16
7.538
6.401
113
Tiện bác có bản đồ phân lô khu Bách Giang nhà bác không, gửi giùm em để tham khảo được không ạ?
Cuối tuần e về q9 e chụp rồi inbox nhé, trong tuần e ở dưới Bình Dương

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
27/11/14
363
770
93
NL giờ nền 90m2 hình như 3 tỷ - tính ra 33tr/2 . Mua đầu tư thì k bít đợi nó lên được bao nhiu bác :D
3ty2 kiếm cái Biệt Thự Khang An thấy ok hơn
Có sổ ném vô ngân hàng vay ngược ra làm cái khác được bác ơi. Ăn nhau chỗ đó thôi. Chứ mua nền ép xây hoàn công ra sổ thì tiền chết 1 cục trong đó không rút ra dc

Hạng D
23/8/08
3.145
1.836
113
45
110m2, E8 (ko dính BIDV) 2 tuần trước ký gửi 24tr. Túc tắc bác ạ, e rao đắt bác xuống hiện trường vào tới nơi có 1 cty vp nằm kế lô e luôn đó kiếm lô khác rẻ rẻ hìhi
Đất của bác tình trạng cụ thể thế nào ạ. Để mấy hôm nữa về em đi nghía một thể.

Hạng F
12/10/16
7.538
6.401
113
Đất của bác tình trạng cụ thể thế nào ạ. Để mấy hôm nữa về em đi nghía một thể.
5x22, khu E của BG, sau mít lô em là BRC (cách đúng 1 con đường mười mấy mét)
Khu E này ko dính bank BIDV vì vậy giao dịch thỏa sức, vỉa hè đã bó, cống đã có nhưng điện âm và nước máy chưa đến - chốt lại là hạ tầng dang dở do BG đang vướng với BIDV, nói thêm là khu E này là của BG nhượng cho Ô Tô 6 vì thi công dự án này là Ô Tô 6. Bác có kiên nhẫn thì có thể suy nghĩ được ăn cả ngã là chôn vốn chứ chả mất mát gì nếu mua để xây nhà ở thì ko nên vì chưa giao nền còn mua đầu tư thì nó là "long term" đó hà hà

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Hi bác, nền thì bác đã coi rồi, giá, hiện tại với khách trên OS em vẫn giữ giá cũ như đã báo với bác
Nếu bác ok thì em chỉ rảnh thứ 7 hoặc các buổi tối các ngày trong tuần để gặp trực tiếp.
Bác sắp xếp inbox ngày giờ để gặp nhé.
hẹn lúc nào nếu hơp với mình sẵn mình coi ké luôn khỏi mất công bạn nhé. Vì giờ mình mới nghía tới khu này, nghe lùng bùng . Mình không chen chúc, ai có vé thì lên , ko thì coi tàu khác , hic

• Like
Reactions: Tony.bui
Tập Lái
17/7/17
2
41
13
Hi bác, nền thì bác đã coi rồi, giá, hiện tại với khách trên OS em vẫn giữ giá cũ như đã báo với bác
Nếu bác ok thì em chỉ rảnh thứ 7 hoặc các buổi tối các ngày trong tuần để gặp trực tiếp.
Bác sắp xếp inbox ngày giờ để gặp nhé.
Bác chuẩn bị giùm hợp đồng mua bán gốc, hóa đơn đóng tiền, biên bản giao nhận nền giùm nhé.
Do em đi công tác nên tối thứ 2 tuần sau hẹn gặp bác.
Giáng Sinh an lành!