hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Xe em năm nào cũng làm bảo hiểm sơn dặm lại cản trước vì những xe chen ngang đều em cho một vết xước nhẹ hông hoặc dừng, lùi lại trước khi quá muộn. Bác nào biết quý xe và thể hiện cái gọi là trình độ văn hoá (không phải là cái bằng trung học, đại học hay cao học gì đó đâu) thì đừng chen ngang mọi người đang nối đuôi xếp hàng nghiêm túc.

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
shark_sg nói:
Bác chủ nhà ở đó mà cứ khuyên anh em "chạy thoải mái", anh em cứ thế mà quất 7-80 trừ mấy chỗ bác cảnh báo có máy sấy, xin lỗi rủi có gây tai nạn gì cho bác hay bà con của bác thì thông cảm nhe!!!
Cái gì nó tới thì nó tới bác ạ, nếu bác nói thế thì em ví dụ người thân nhà bác đi trong hẻm thôi có người đi xe máy tông vào té đập đầu xuống đất cũng chết như thường chả cần phải ra ngoài đường lớn chạy nhanh hay chậm.

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Thanks bác chủ, đường Nguyễn ái quốc có ra được không bác, hay phải đi Tôn đức Thắng. Còn ngay trước ngã 3 thì 2 đường Hùng Vương và Trần văn Trà thì đường nào 4 bánh đi tiện hơn vậy bác.

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
vnuh nói:
Thanks bác chủ, đường Nguyễn ái quốc có ra được không bác, hay phải đi Tôn đức Thắng. Còn ngay trước ngã 3 thì 2 đường Hùng Vương và Trần văn Trà thì đường nào 4 bánh đi tiện hơn vậy bác.
Nên đi đường Tôn Đức Thắng là tiện nhất. Đường Nguyễn Ái Quốc tới ngã tư có cây xăng (cây xăng này lúc trước em đổ xăng ăn gian tiền em em cạch luôn từ đó tới giờ) nếu chạy thẳng nữa là đường đất không phải đường chính hơi khó đi. Đường Hùng Vương xa hơn và quanh co nhiều nên ít xe đi hơn đường Trần Văn Trà.