Tập Lái
9/2/15
34
7
8
32
Em mới đi sg - cao tốc lt dg - phan thiết sáng nay. Xuất phát 9h từ pmh q7 12h40 đã tới pt, mất 3h40p. Nhanh hơn đi hướng bà rịa-vt ngày thường e hay đi cũng hơn 4h. Xxx dầy đặc từ q7 ra đến ql1 pt, các bác chạy từ tốn vừa an toàn vừa tiết kiệm. Ra ql1 e chỉ vượt xe tải 3-4 lần, cũng ko chậm & kẹt lắm. Nói chung đường tốt thoải mái, đến pt còn đang làm vài km ko đang kể.
Sáng mai khởi hành đi nha trang sớm tí tránh buổi trưa xe đông tứ sg ra tới pt. Đường xá đoạn pt -nt mai e báo cáo các bác khi đến nơi.
Cám ơn bác nhìu, e rất cần thông tin vì này tết e đi Nt bằng ql1 nè :) hóng tin tức tốt lành từ bác.

Hạng B2
18/10/11
320
41
28
Bác chủ có hình nào update đoạn từ Phan Thiết ra Nha trang và Nha Trang đi Tuy Hòa không? Nghe nói là đường xấu tệ nhưng không hình dung là nó xấu cỡ nào? Có hình thì anh em sẽ có cái nhìn rõ ràng hơn.

Mình cũng đang ngóng thông tin này đây ?

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Bác chủ có hình nào update đoạn từ Phan Thiết ra Nha trang và Nha Trang đi Tuy Hòa không? Nghe nói là đường xấu tệ nhưng không hình dung là nó xấu cỡ nào? Có hình thì anh em sẽ có cái nhìn rõ ràng hơn.
Mình cũng đang ngóng thông tin này đây ?
Hiện tại em chưa thấy bác nào cập nhật hình ảnh đoạn này, em cũng đang hóng. Tinh thần là nếu xấu nhất thì kiểu rải đá dăm chạy 1 bên, như đoạn PT - Cà Ná này đây :confused::

• Like
Reactions: hoangkimgiac
Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Sáng mai xuất phát rồi. Lâu lâu mới về 1 lần mà sao thấy đuối quá

Hạng B1
27/6/12
78
26
18
34
Em mới tới Phan Thiết. Từ SG đi Phan Thiết đường thoáng chạy ok. Có bác cập nhật kẹt xe ở Lương Sơn. E định đi cung đường Mũi Né - ĐỒI Cát - thị trấn Chợ Lầu - Phan Rí Thành. Có bác nào đã đi cung đường này cập nhật giúp em đường đi tốt khong ạ?

Attachments

• Like
Reactions: hoangkimgiac
Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Em mới tới Phan Thiết. Từ SG đi Phan Thiết đường thoáng chạy ok. Có bác cập nhật kẹt xe ở Lương Sơn. E định đi cung đường Mũi Né - ĐỒI Cát - thị trấn Chợ Lầu - Phan Rí Thành. Có bác nào đã đi cung đường này cập nhật giúp em đường đi tốt khong ạ?

Em đã qua đó. Đang đi đoạn Liên Hương. Có lẽ còn kẹt. Đường nhiều chỗ đang làm nên khá xấu và hẹp

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố

Đoạn này có vài bác cập nhật vẫn là đường đất là chính, không có gì mới.

P/s: Tình hình là đoạn ngoài Nha Trang đang thiếu hình ảnh minh quạ nghiêm trọng. Đề nghị các bác nghiêm túc chụp và đưa hình ảnh lên :D

ITW confirmed
Hạng B2
10/4/10
247
1.132
123
Xin can bác nào có ý định đi đường đất từ bàu trắng đi phan rí. Xấu & đá nhiều nhanh hơn tí nhưng cả nhà đều say xe. Xe e 2 cầu ok chứ sedan với 1 cầu ko khéo sa hố cát. Đá nhọn nhiều e vừa đi vừa cầu trời ko bị xì bánh, ko có 1 mình xoay xở mệt lắm.
Đoạn tránh ql1 phan rí thành đi liên hương ok, load gôgle map trước ko sợ lạc.
đường từ liên hương tới nha trang xấu đều & đông xe, chen với xe máy ko đi nhanh được. Chỉ cở 30-40km/h từ từ đi thì ok. Khoảng chục km phan rang làm xong chạy ok. 250km e đi mất 6h.

• Like
Reactions: duratec
Hạng B2
1/9/13
106
114
43
Nha Trang đến Quy Nhơn cũng xấu trừ đoạn rẻ đường tránh vào tp Quy Nhơn thì okie.
Từ Nha Trang e chạy tới Quy Nhơn mất 5h ( may mắn ko kẹt xe ở đèo Cả).

• Like
Reactions: beetle5230