Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Có thấy phiên bản mới đâu, vẫn bản cũ mèm!... :mad:
Các cung đường đã thay đổi nhiều về tốc độ tối đa, dùng phiên bản cũ, cứ chại theo tốc độ tối đa nó thông báo thì hoặc là chại dưới tốc độ cho phép hoặc là quá, xxx nó vịn có mà bỏ mịa!... :mad:

Hạng C
21/7/09
722
385
63
Em thấy VM trên cx5 khá OK. Hiển thị 3D đầy đủ. E chưa k tra lại ver. nào. Các bác có chuyển qua chế độ 3D chưa.

Tập Lái
21/9/14
5
2
3
35
chờ cuối tháng 11 và h đã là gần cuối tháng 12 mà vẫn chưa thấy update đâu :)

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Thì người ta thông báo gần... chứ có bảo là đã có đâu mà. hihihihihh
em cũng mới mua xe cuối tháng 11/2014. không biết nó thuộc phiên bản nào, nhưng đúng là dữ liệu nhiều cái lạc hậu lắm. nhiều đoạn đường mới mở sau này, bản đồ không có đường, hiện lên xe đang đi vào bãi đất trống.

Hạng B2
23/4/14
104
50
28
em vừa cập nhật bản đồ mới và chương trình mới của vietmap, nhiều tính năng mới rất hay, em copy bài em bên kia qua cho các bác xem

"Chả là tối hôm qua em vào trang chủ của vietmap định xem có bản đồ mới cho con C005 của em chưa, thấy link trên web có rồi mừng quá tải xuống cập nhật liền để chở vợ con đi chơi ngày lễ cho an tâm. Không ngờ đợt cập nhật này VietMap cho lên luôn phần mềm mới S1 quá sức là tuyệt vời các bác ạ, em vọc sơ sơ thấy có thêm nhiều tính năng rất hay, bản đồ giao diện sinh động, tên đường sá nhiều và rõ hơn, em có chụp vài tấm hình cho các bác xem đây ạ

Đường nhiều tầng, trên cao dưới thấp nhìn rõ ràng

Có hỗ trợ làn đường nữa nè

Mấy cái biểu tượng dẫn đường rất sinh động

Em kéo ra biển xem thử có Hoàng Sa, Trường Sa luôn nhé. Hoàng Sa, Trường Sa là của Việt Nam kaka

Tên đường chi tiết hơn rất nhiều

Các bác vào đây tải về nè

http://support.vietmap.vn/wiki/doku.php?id=start

Mà em thấy hình như chỉ mới có cho một số máy, những máy khác đang chờ cập nhật sau hay sao đó "