Tập Lái
6/7/21
38
42
18
48
Xăng dầu hiện tại mua khá dễ rồi bác ơi, mình nên đổ đầy trước khi vào trung tâm là được, trong trung tâm thì có 1 số cây xăng đóng cửa
Bữa em phải chạy xuống cái làng ở Watphu cách Pakse 40km mới có xăng mua , thấy hãi em chạy về Viet nam luôn. Hẹn tháng 10 làm chuyến Savanakhet, Luangphrabang, Xieng khoang cánh đồng chum. Bác post nhiều nhiều để em học hỏi cho chuyến tới. Cám ơn bác nhiều nha .
Anh qua mấy chốt police Lào sao bị chặn lại nhiều vậy, em qua chốt phóng cái vèo qua luôn, chẳng thấy chú nào ngoắc lại cả, với cái giấy chữ VN , em dán sau đít xe chắc mấy chú không thấy từ xa nên không ngoắc hay sao á.

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Bữa em phải chạy xuống cái làng ở Watphu cách Pakse 40km mới có xăng mua , thấy hãi em chạy về Viet nam luôn. Hẹn tháng 10 làm chuyến Savanakhet, Luangphrabang, Xieng khoang cánh đồng chum. Bác post nhiều nhiều để em học hỏi cho chuyến tới. Cám ơn bác nhiều nha .
Anh qua mấy chốt police Lào sao bị chặn lại nhiều vậy, em qua chốt phóng cái vèo qua luôn, chẳng thấy chú nào ngoắc lại cả, với cái giấy chữ VN , em dán sau đít xe chắc mấy chú không thấy từ xa nên không ngoắc hay sao á.
Tiếc nhở, mình cứ ra vùng ngoại ô đổ đầy thoải mái luôn.
Chắc do dán chữ VN phía trước nên các chú thấy và chặn liên tục nhưng cũng đơn giản thôi, mình vui thì cho 10-20k không thì cứ no no 1 hồi cũng phải cho đi kkk, nói chung mấy chú này cũng hiền

Hạng B2
8/4/19
424
364
66
mấy ai được như bác, đc đi khắp nơi, đọc bài bác thấy như đang đi du lịch :)

• Like
Reactions: Jangnhut
Tập Lái
7/7/20
36
23
8
35
Alo Alo Alo
Chưa có bài mới kìa bác ơi. E bookmark bài này để xem mà f5 liên tục nó vẫn chỉ có đến đây thôi à

• Like
Reactions: Jangnhut
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Alo Alo Alo
Chưa có bài mới kìa bác ơi. E bookmark bài này để xem mà f5 liên tục nó vẫn chỉ có đến đây thôi à
Bên đó em đi nhiều chổ mạng chập chờn nên quên luôn, giờ về tới nhà rồi để e cập nhật tiếp ợh kkk

• Like
Reactions: devilx and QSinSG