Hạng B2
22/1/15
135
60
28
45
Về tình hình Cap 2014 bỗng dưng bị nứt kính chắn gió và không dc hãng GM bảo hành sau khi mua mới chưa dc 15ngày, các Bác trong Chi hội có theo dõi và cao kiến gì không? E xin cao kiến từ các tiền bối giúp e.

Hạng C
10/7/13
520
270
63
chia buồn cùng bác
Trước em có xem giới thiệu về công nghệ xử lý kính bị rạn, nứt bằng keo đã có tại VN. Sau khi xử lý thấy cũng ổn và công còn vết nứt. Bác chủ thử lên google check xem như nào?

• Like
Reactions: thanhdienpro
Hạng C
2/9/11
699
254
63
ngoài kia mở một thread rồi, mở thêm trong này chi bác ...trong này chủ yếu "chơi bời" thôi :)

• Like
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Cái chữ "bỗng dưng bị nứt" có vẻ không ổn cho nhà sản xuất nên nó từ chối bảo hành là phải. Cao kiến của em là Bác thử đập bể luôn rồi nói BH lo. :cool:

• Like
Hạng B2
6/8/11
186
1.266
93
win- win đi bác cho người thay tấm kính khác mang xe về vi vu... sự việc kéo dài mình không có xe đi, tranh luận cãi cọ từ khó chịu chuyển qua tức giận rồi lên máu tăng xông tổn thọ... tổng thiệt hại chia đều cho các bên liên quan gồm chủ thớt, phim cách nhiệt, đại lý xe, cty bảo hiểm, hãng sản xuất... thôi em dzọt

Hạng B2
22/1/15
135
60
28
45
ngoài kia mở một thread rồi, mở thêm trong này chi bác ...trong này chủ yếu "chơi bời" thôi :)
E mở là vì chưa thu thập đủ thông tin từ các cao nhân, chứ e newbie nên làm phiền chỗ ăn chơi của tiền bối, xin thứ lỗi cho e! Nhờ mod delete giúp e kẻo làm phân tâm các tiền bối.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
E mở là vì chưa thu thập đủ thông tin từ các cao nhân, chứ e newbie nên làm phiền chỗ ăn chơi của tiền bối, xin thứ lỗi cho e! Nhờ mod delete giúp e kẻo làm phân tâm các tiền bối.
Không sao đâu bác, tìm thông tin nhiều chổ là cần thiết. Bác alovend đùa thôi, vì thấy ít thành viên vào đây hỏi thông tin lắm, toàn mấy ông ăn nhạo rủ rê off không à. kakaka

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
khà khà cái này khó à, hãng nó o chịu củng đúng nếu như xe bác chưa dán mà nứt còn bắt đền hy vọng dc. e có trường hợp xe của người quen toy fortuner mới đập hộp dc gần tháng mang xe lên an dương vương dán kính buổi sáng tới trưa đi nhậu bỏ ngoài nắng chắc cở gần 4 giờ đồng hồ, leo lên phát hiện nứt phía trên bên tài chổ có phần dán mờ zin của kính, chạy qua chổ dán kính nó nói ai đập hay đá văng seo bắt thường nó kkkkkkk, lên hảng thì hỏi có bảo hành o, nó bảo o. hết phim kkkkk cuối cùng hấp diêm thèn bảo hiểm:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: anhkhoa2907
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Xe em cũng bị nhưng sau 3 năm lận, kính chắn gió sau bỗng dưng bể ...hoho..Bảo vệ nói có nghe 1 tiếng nổ nữa vì lúc đó tụi em kg có nhà.

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
củng may bổng dưng nứt kính chứ bổng dưng mất nguyên con xe lấy ai bắt đền hỷ kkkkkk:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi: