Tập Lái
17/10/19
15
1
3
34
anh mang qua gara em cho thợ kiểm tra cho bác ah, nhiều nguyên nhân có thể do đứt ,lỏng giắc cắm anh mang qua chỗ em ở lý thường kiệt tân bình em cho thợ kt cho anh.
hi anh cho em hỏi tí , xe em sao khi em bật chế độ sấy kính lái thì ko thấy có gió thổi ra nhay chỗ kính là bị sao vậy anh , với lại khi em vặn núm lên tới 32 độ mà vẫn ko thấy nóng , vậy xe em bị gì vậy ạ , và có sửa được ko , hay dòng captiva nó thế ạ , mong phúc đáp từ anh , thank anh

Tập Lái
17/10/19
15
1
3
34
Bác nào cần bảo dưỡng sửa chữa ghé em ở địa chỉ hẻm 342 lý thường kiệt, p6, tân bình
bác cho em hỏi tí nha , chả là thế này : em mới đem xe ra thợ điện lạnh và tháo taplo vệ sinh dàn lạnh , thay lọc gió , tháo sàn xe ra phơi nắng , mà vẫn ko hết mùi hôi , mà khi bật chế độ gió ko thì ngửi thấy mùi rất khó chịu từ cửa gió , mà nếu bật AC lên thì mùi ko còn ,cho em hỏi có khi nào là mút cách âm sàn nó bị lão hoá nên gây mùi ko ạ , và nếu như thay thì mình có loại zin theo xe ko anh , hay phải chế , và giá cả có cao ko ạ ( cho cách âm chống nóng sàn xe cap07 nha anh ) nhờ anh tư vấn giúp ạ

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
anh mang xe tới em kt cho anh, không hẳn đâu anh vi mút nó có hư cũng không có mui khó chịu đâu.

Tập Lái
17/10/19
15
1
3
34
hi các bác , em có chút vấn đề nhờ mấy anh em tư vấn giúp , cap07 có lọc xăng ngoài ko ạ , và nó nằm ở vị trí nào trên xe , và có cần thay định kỳ ko ạ , và chi phí sao ạ thank