Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
10 xe đi cũng ok miễn là các bác máu :D, em xin chia sẽ 1 số thông tin và góp ý hành trình cho các bác :

1-SG - Pakse
2-Pakse - BK
3-BK
4-BK - SiemRiep
5-SiepRiep
6-SiemRiep - Nông Pênh và về SG...hoặc ở lại 1 ngày N.Pênh thì là 7 ngày..

Giờ các bác phải lên kế hoạch, quyết tâm để cho bác hội phó an tâm về chương trình.. :D

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
otosaigon nói:
10 xe đi cũng ok miễn là các bác máu :D, em xin chia sẽ 1 số thông tin và góp ý hành trình cho các bác :

1-SG - Pakse
2-Pakse - BK
3-BK
4-BK - SiemRiep
5-SiepRiep
6-SiemRiep - Nông Pênh và về SG...hoặc ở lại 1 ngày N.Pênh thì là 7 ngày..

Giờ các bác phải lên kế hoạch, quyết tâm để cho bác hội phó an tâm về chương trình.. :D

Bác Lơ mà chỉ cung đường này thì việc còn lại của anh em là....đạp ga thôi;).
Tks bác Lơ.

Hạng C
27/7/10
634
118
43
moonriver nói:
Các bác nghĩ thế nào nếu chúng ta làm một chuyến Cambodia-Lào-(Thái:eek:ption)-Cambodia khoảng 5 đến 6 ngày cuối năm nay. Tận hưởng thú vui cầm vô lăng trên Laos bahn, thăm thắng cảnh hai nước, thử đặc sản nước bạn...Mùa đó bên Lào đẹp và Cambodia cũng mát mẻ, đón Noel ở đó luôn rồi về.

Ném đá đi các bác.
Thời gian và chi phí khoảng nhiu vậy các bác ?mà em Pajero sport tham gia ké theo đươc không?

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
@phambaoloc: em sợ không tổ chức được bác ah. Bác thích đi cuối năm thì xem thử bác Lơ có tổ chức không đu theo nha bác!:)

Hạng B2
17/1/11
236
0
0
Mình chưa đi tour dài như vậy......thấy lịch đi dày quá nhi? nghỉ ngơi gì được kg các bác???

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
hiepdo nói:
Mình chưa đi tour dài như vậy......thấy lịch đi dày quá nhi? nghỉ ngơi gì được kg các bác???

Có nghỉ ngơi nhiều chứ bác, mà là nghỉ...trên xe đó :D
Em đùa chút cho vui chứ nếu ai đã đi Lào, Cam, Thái rồi thì chạy 500km một ngày bên đó mệt bằng chạy 50km đường ở VN:p