Hạng D
14/11/10
3.022
4.454
113
HCM
Dear các bác, vào trang 1 xem lộ trình nha
Em có ý kiến lộ trình bên dưới.
1 . ĐƯỜNG VŨ TONG PHAN – QUẸO PHẢI VÀO NGUYỄN HOÀNG – QUẸO TRÁI LƯƠNG ĐỊNH CỦA – CAO TỐC – QUẸO PHẢI RA QUỐC LỘ 51 – RẼ TRÁI VÀO CỔNG CHÀO BÀ RỊA VŨNG TÀU ĐƯỜNG CMT8 ( BÁNH CANH LONG HƯƠNG )( TỔNG ĐOẠN 1 : 69KM )
2. ĐƯỜNG CMT8 ĐI THẲNG ĐẾN VÒNG XOAY THỨ 3 RẼ VÀO QUỐC LỘ 55 ( CỔNG CHÀO LONG ĐIỀN ) ( 5KM )

Ko rẽ trái vào cổng chào Bà Rịa ([BCOLOR=#ff0000]đường màu đỏ[/BCOLOR]) mà đi thẳng qua ngã 3 luôn ([BCOLOR=#00ffff]theo đường màu xanh[/BCOLOR]), chạy khoảng 3km qua chợ Bà Rịa chút xíu sẽ gặp cái bùng binh to tổ chảng, bo trái theo bùng binh chạy khoảng 3km sẽ gặp Cổng chào Long Điền.
Đi theo lộ trình này tránh vào trong trung tâm Bà Rịa, nhanh hơn và đường rộng hơn !
CARAVAN KÊ GÀ 16 -17/07/16

Ko thân lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38

Ko rẽ trái vào cổng chào Bà Rịa ([BCOLOR=#ff0000]đường màu đỏ[/BCOLOR]) mà đi thẳng qua ngã 3 luôn ([BCOLOR=#00ffff]theo đường màu xanh[/BCOLOR]), chạy khoảng 3km qua chợ Bà Rịa chút xíu sẽ gặp cái bùng binh to tổ chảng, bo trái theo bùng binh chạy khoảng 3km sẽ gặp Cổng chào Long Điền.
Đi theo lộ trình này tránh vào trong trung tâm Bà Rịa, nhanh hơn và đường rộng hơn !
View attachment 501657
Ko thân lắm.
Em hay đu đường này

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn

View attachment 501657
Ko thân lắm.
Hợp lý