Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Dear Các Bác !
Để hành trình Caravan được an tâm , trọn niềm vui , không lo lắng về vợ 2 nữa , Kính mời các Bác đi xe Grandis sắp xếp thời gian mang xe đến ISAMCO CÔ GIANG trước 29/4 để Kiểm tra xe miễn phí , Cần thiết thay các phụ tùng hao mòn nhanh như nước làm mát , nhớt máy , nhớt hộp số , dây cuaro ...được giảm 20% như chương trình .
Các bác đã làm rồi hoặc tự kiểm tra được thì ở nhà kiểm tra lại các hạn mục trước khi xuất phát giúp: như nước làm mát , nhớt , dầu thắng , Bố thắng ...
Thanks

Hạng B2
29/12/15
109
56
28
46
Q3 TP HCM
Dear Các Bác !
Để hành trình Caravan được an tâm , trọn niềm vui , không lo lắng về vợ 2 nữa , Kính mời các Bác đi xe Grandis sắp xếp thời gian mang xe đến ISAMCO CÔ GIANG trước 29/4 để Kiểm tra xe miễn phí , Cần thiết thay các phụ tùng hao mòn nhanh như nước làm mát , nhớt máy , nhớt hộp số , dây cuaro ...được giảm 20% như chương trình .
Các bác đã làm rồi hoặc tự kiểm tra được thì ở nhà kiểm tra lại các hạn mục trước khi xuất phát giúp: như nước làm mát , nhớt , dầu thắng , Bố thắng ...
Thanks
E ra Isamco Bình Triệu được hôn a???? A quen dzới con típ tân ở ngoài Cô Giang sao kêu ae ra đó...????

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
2 hạng mục sau em nghĩ ko thể thiếu:
1. Kiểm tra các ống nước lớn nhỏ, thay mới 2 ống nước nhỏ cho chắc ăn vì ko bao nhiêu (khoảng 370k) nhưng cực kì quan trọng
2. Súc két nước (< 500k)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
E ra Isamco Bình Triệu được hôn a???? A quen dzới con típ tân ở ngoài Cô Giang sao kêu ae ra đó...????
Ra Ísamco Bình triệu được nha @namphung , Nhưng đừng alo anh giống lần đầu tiên nghen .Uhm , để AE biết mặt sau này khỏi bỡ ngỡ ( cho vừa lòng em ) :) :) :)

• Like
Reactions: namphung
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Các anh tham gia caravan chưa có bộ đàm, vui lòng thông báo để @cuibapmazda626 tìm hỏi mượn ae trong hội. Ai có loa kẹo kéo thông báo và cho mượn giúp luôn nhé

• Like
Reactions: namphung