Hạng D
14/11/10
3.022
4.454
113
HCM
Có 1 chi tiết có lẽ a e hội Grandis có thể chưa biết :
Sau khi di Vĩnh Hy về bác Dũng cùi bắp chia tay a e về lại sai gon .
Chia tay hội trưởng
Mấy a e ở lại ai cũng rưng rưng nước mắt
1 nỗi buồn khó tả ,chặng đường về lại resort bộ đàm đoàn không ai nói ai câu nào ( bình thường thì chém gió líu lo )
Có lẽ trong hội ai cũng quý 1 hội trưởng nhiệt tình , hết lòng vì a e
Hầu hết các đợt Caravan hội trưởng đều ko tham gia trọn vẹn, dĩ nhiên là những ngày ảnh tham gia đều hết lòng với ae. Tuy nhiên do quan hệ "bừa bãi" quá nên phải tranh thủ ! Vừa giữ lửa cho hội G mà cũng ko quên phục vụ các chị/các mẹ :D :D

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Hầu hết các đợt Caravan hội trưởng đều ko tham gia trọn vẹn, dĩ nhiên là những ngày ảnh tham gia đều hết lòng với ae. Tuy nhiên do quan hệ "bừa bãi" quá nên phải tranh thủ ! Vừa giữ lửa cho hội G mà cũng ko quên phục vụ các chị/các mẹ :D :D
Không thể để @zorojp làm nghề " điệp dziên " được .

• Like
Reactions: namphung and zorojp
Hạng C
21/9/14
620
8.309
93
55
Rut kinh nghiem, truoc khi to chuc cac chuyen Caravan tiep theo anh em trong Hoi phai nam.duoc tam tu, hoan canh cua anh Chu tich de co huong ho tro, giai quyet nham dam bao cho anh ay duoc vui choi tron ven cung anh em. Khong de xay ra canh chia tay lam ly, bin rin nua nhe

• Like
Reactions: Dung Nguyen
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Rut kinh nghiem, truoc khi to chuc cac chuyen Caravan tiep theo anh em trong Hoi phai nam.duoc tam tu, hoan canh cua anh Chu tich de co huong ho tro, giai quyet nham dam bao cho anh ay duoc vui choi tron ven cung anh em. Khong de xay ra canh chia tay lam ly, bin rin nua nhe
Dzạ Vì " hoàn cảnh " nên hay " quản càn " Anh @stanvic . Em luôn bận bịu mấy dịp lễ , tết . :)

Hạng D
14/11/10
3.022
4.454
113
HCM
Thôi mí anh tha cho hội trưởng đi, ảnh hứa lần sau tham gia trọn vẹn với đoàn là dc gồi !
Up hình coi cho vui đi mí anh :D

Cha nào "bụng bự" lọt vô làm hư tấm hình đẹp :3dgian:
CARAVAN NINH CHỮ - PHAN RANG 29/4 -1/5/2017 GRANDIS