Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Dear Các Bác ! Hiện tại @cuibapmazda626 đã giữ được 10 phòng Junior Suite ( khu mới ) với giá tốt nhất có thể là : 1.320.000đ/đêm bao gồm ăn sáng 2 người , cho các Bác đã đăng ký tham gia đến Chủ nhật 19 /03/2017 .

Các Bác đăng ký sau ngày hôm nay 20/03 giá phòng sẽ là 1.500.000đ/đêm do loại phòng Junior đã hết , chỉ còn phòng Senior Suite ( view hồ bơi ) .
Các Bác đã đăng ký vui lòng đóng tiền quyết tâm gấp , để @cuibapmazda626 đặt cọc giữ phòng đã đặt cho chắc chắn , số tiền quyết tâm là :1.500.000đ ( thiếu đủ tính sau ) . Các Bác vui lòng chuyển khoản vào :
Tên tài khoản : LÂM QUỐC DŨNG
Số Tài khoản : 007.100.121.4204
Tại Vietcombank HCM .
Nội dung : QT tour 30.4 + nick OS hoặc Tên .

Cám ơn các Bác .
Có tài khoản ngân hàng đông á không bác?

Hạng B2
29/12/15
109
56
28
46
Q3 TP HCM
Còn 5 xe đang xin phép bà chủ nên chưa dám confirm.

1. @GRD-08 : 2 xe Grandis
2. @namphung : 2 xe (1 Grandis, 1 xe gì ko biết)
3. 1 bác áo đen đang cầm điện thoại.
View attachment 635624
Một xe GD thôi nhé! Thật ra mình đang phân vân có nên đk kô? Vì thấy ae hội mình ở SG có vẻ không mặn mà gì cho lắm...???? Caravan gì có lèo tèo mấy chiếc, mà trong đó đã có mấy chiếc của hãng khác???? Bác Dũng hội trưởng xem lại tn chứ để tình trạng này thì kô có được một Caravan của hội GD có ý nghĩa!!!

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Một xe GD thôi nhé! Thật ra mình đang phân vân có nên đk kô? Vì thấy ae hội mình ở SG có vẻ không mặn mà gì cho lắm...???? Caravan gì có lèo tèo mấy chiếc, mà trong đó đã có mấy chiếc của hãng khác???? Bác Dũng hội trưởng xem lại tn chứ để tình trạng này thì kô có được một Caravan của hội GD có ý nghĩa!!!

Thực sự trong Hội Grandis này từ xưa đến giờ chẳng có ai là hội trưởng hay hội phó cả @namphung ah ! Kết nhau và cùng đi với nhau mà thôi và @cuibapmazda626 trước giờ cũng chưa bao giờ nghĩ hay dám nhận mình là hội trưởng cả . Tuy nhiên , cần 1 người hô hào cho phong trào và tạo 1 cái dịp để anh em cùng gia đình trải nghiệm trên chiếc xe mình đang sở hữu nên @cuibapmazda626 cố gắng hết sức mình để hô hào rủ rê anh em và luôn mong anh em cùng chung tay góp sức để có 1 dịp lễ bên gia đình thân yêu của mình đồng thời cũng mang đến niềm vui cho Anh em sử dụng Grandis và cũng dần phát triển cho hội vững mạnh .

Hạng C
21/9/14
620
8.381
93
55
Thực sự trong Hội Grandis này từ xưa đến giờ chẳng có ai là hội trưởng hay hội phó cả @namphung ah ! Kết nhau và cùng đi với nhau mà thôi và @cuibapmazda626 trước giờ cũng chưa bao giờ nghĩ hay dám nhận mình là hội trưởng cả . Tuy nhiên , cần 1 người hô hào cho phong trào và tạo 1 cái dịp để anh em cùng gia đình trải nghiệm trên chiếc xe mình đang sở hữu nên @cuibapmazda626 cố gắng hết sức mình để hô hào rủ rê anh em và luôn mong anh em cùng chung tay góp sức để có 1 dịp lễ bên gia đình thân yêu của mình đồng thời cũng mang đến niềm vui cho Anh em sử dụng Grandis và cũng dần phát triển cho hội vững mạnh .
Vote cho phat bieu chi tinh va nhan van cua anh "Hoi truong danh du"