Hạng F
14/3/13
5.958
140.581
113
Phong Lăng Độ
Trời đi du lịch tới bên mẽo mà máy bác dùng cái máy chụp hình gì mà tệ vậy , thua cái điện thoại chụp hình nữa tiếc quá

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Trời đi du lịch tới bên mẽo mà máy bác dùng cái máy chụp hình gì mà tệ vậy , thua cái điện thoại chụp hình nữa tiếc quá
Bác Củ khoai ui , người ta đi Du lịch được tới đó thì điện thoại chỉ là muỗi thôi . Có hình cho anh em xem là đã rùi .

Hạng F
14/3/13
5.958
140.581
113
Phong Lăng Độ
Bác Củ khoai ui , người ta đi Du lịch được tới đó thì điện thoại chỉ là muỗi thôi . Có hình cho anh em xem là đã rùi .

Beerguy nói mà không hiểu hả đã đi tới đây rồi mà chụp hình như vậy thì phí cả chuyến đi , ý là chụp cái máy gì thua cái điện thoại nữa hiễu chưa ? Beerguy đừng tỏ ra nguy hiểm

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Beerguy nói mà không hiểu hả đã đi tới đây rồi mà chụp hình như vậy thì phí cả chuyến đi , ý là chụp cái máy gì thua cái điện thoại nữa hiễu chưa ? Beerguy đừng tỏ ra nguy hiểm
Bây giờ em hỏi bác nha . Mua cái máy ảnh xịn nhất bây giờ có mắc hơn chi phí đi phượt Mẽo không? Mà bác ấy có phải là dân chuyên chụp hình không hay chỉ là amater . Nếu amater thì chỉ cần cục xà phòng là chơi được rùi ... dễ chịu chút đi củ khoai

Hạng F
14/3/13
5.958
140.581
113
Phong Lăng Độ
beerguy quá nguy hiểm , thôi không nói với bác

câu nói dể chịu 1 chút đi em nghe quen lắm em nhậu với bác hơn chục lần rồi lòi đuôi rồi nha

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
beerguy quá nguy hiểm , thôi không nói với bác

câu nói dể chịu 1 chút đi em nghe quen lắm em nhậu với bác hơn chục lần rồi lòi đuôi rồi nha
Chưa đâu ... bác chưa biết em đâu . Em ít kết bạn lắm . Bác chưa có tên trong danh bạ của em đâu . Thì theo nguyện vọng của bác , chắc có lẽ mai này em sẽ xem xét ... có khi đưa bác vào danh sách đó . Ráng chờ đi

Hạng F
14/3/13
5.958
140.581
113
Phong Lăng Độ
Chưa đâu ... bác chưa biết em đâu . Em ít kết bạn lắm . Bác chưa có tên trong danh bạ của em đâu . Thì theo nguyện vọng của bác , chắc có lẽ mai này em sẽ xem xét ... có khi đưa bác vào danh sách đó . Ráng chờ đi

ráng chờ đi câu này nghe quen nữa hình như ban 4b xe tang

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Cái này tùy theo cách mà mỗi người cảm thấy "sướng" thôi bác. Có người thì chỉ cần những trải nghiệm thực tế trên đường đi cùng với bạn đồnh hành là đạt mục tiêu rồi, hình ảnh chỉ là minh họa. Em nghĩ bác chủ thuộc tip này, lịch đi mỗi ngày của bác ấy rất căng.

Những người khác (có thể có cả em) sẽ ưu tiên hơn cho việc chăm chút hình ảnh (chụp + photoshop chút đỉnh) để share lên mạng :D

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Các bác tranh luận nhiều quá về ảnh từ trước đến nay em đi đến đâu hoàn toàn là do sở thích đam mê , khám phá, trinh phục các nẻo đường, phong cảnh, cảnh đẹp cùng bạn bè có chung quan điểm và mãn nhãn mình thôi...còn hình ảnh là phụ chụp cũng được không cũng chẳng sao nên không ke.và toàn bộ ảnh em đã post là ảnh mộc chưa qua sử lý gì hết " không có thời gian post hình để anh em xem thì lấy đâu ra tg photoshop ảnh nữa hihi" em không biết post đến đâu rồi nữa ???? vì em chơi cả 2 diễn đàn nhưng em post bên trang caravanvn.com nhiều hơn

Chỉnh sửa cuối: