Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM
vitara red nói:

Carens mâm cũ

và đây là mâm mới:

Theo các bác mâm nào đẹp hơn ah?

Chả mâm nào đẹp :D, cái cũ thì nhìn hơi thô kệch, cái mới thì nhìn tinh xảo hơn nhưng lại thanh mảnh quá.

Nếu phải chọn 1 trong 2 thì nên chọn cái mâm mới, vì mặc dù hơi thanh, nhưng nhìn nó vẫn mạnh mẽ, trẻ trung.

Hạng B2
12/7/09
161
0
0
lediepphuonglinh nói:
Bác tdang1: Thanks bác nhiều nhé, thế mà không ai thấy, em thì xem trong catalog quản cáo xe/ Để khi nào có xe em thử xem thế nào :)
Mâm mới đẹp quá trời thế mà Bác chê xấu à, 17 inch đó! người ta nói là gầm sẽ cao hơn, qua phà chẳng sợ gì cả :)
Bác alooto: khi nào Bác vào Vtàu thì gặp nhau, dễ òm à hihi
mâm củ củng 17inch mà bác !!? cá nhân em vẫn thích mâm cũ hon. vì em đang xài loại cũ mà !

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com
lediepphuonglinh nói:
Bác tdang1: Thanks bác nhiều nhé, thế mà không ai thấy, em thì xem trong catalog quản cáo xe/ Để khi nào có xe em thử xem thế nào :)
Mâm mới đẹp quá trời thế mà Bác chê xấu à, 17 inch đó! người ta nói là gầm sẽ cao hơn, qua phà chẳng sợ gì cả :)
Bác alooto: khi nào Bác vào Vtàu thì gặp nhau, dễ òm à hihi

17" thì thích hơn roài... dưng mà cái mâm mới trông nó mong manh quá :)

Tập Lái
22/5/09
36
0
0
18
Hi Bác alooto
Xe có rồi, biển số nhà em là 56N9781
Em đang nhờ sale đổi sang vỏ Dulop nên chờ thêm 2 ngày nữa (trước đây sale bán có cam kết là đổi vỏ)

Tập Lái
22/5/09
36
0
0
18
Hi Bác BQ
Em cưới vợ 2 nhưng không có yêu, hix. Em trót yêu em chân dài, da đen gốc Mỹ mất rồi (Ford Escape). Nay lại cuới em chân ngắn,da xám gốc Korea.
Bây giờ mới thấy là người ta nói đúng, yêu một người, nhưng lại cưới người khác!
Hình thì em chỉ chụp vài cái, chẳng có gì khac ngòai ID gắn trước và sau xe. Em chưa lấy về vì đợi qua ngày 21/12
Khi nào em trang điểm xong, em chụp lại thì em úp lên các bác xem và bình nhé
Rgds, KT-SS

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
lediepphuonglinh nói:
Hi Bác BQ
Em cưới vợ 2 nhưng không có yêu, hix. Em trót yêu em chân dài, da đen gốc Mỹ mất rồi (Ford Escape). Nay lại cuới em chân ngắn,da xám gốc Korea.
Bây giờ mới thấy là người ta nói đúng, yêu một người, nhưng lại cưới người khác!

Sao vậy bác ơi, người ta nói miễn cưỡng không có hạnh phúc đâu... mà lỡ cưới con người ta rồi thì phải có trách nhiệm đó... thôi cố lấy thời gian để xoa dịu nỗi đau và yêu thương em nó hơn. :p

Chúc mừng bác có xe mới nhé! Hãy cảm nhận và bác sẽ yêu em nó thôi.