Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Carens vs. SF second hand

@ bác Nam_bean, giá chính xác thì em không rõ lắm. Đặt thêm túi khí chắc không được, không được lựa chọn option luôn, em option em nó gồm: 1 túi khí, cửa sổ trời, ABS, trợ lự lái,... cái này để bác Kiên hội trưởng trả lời chắc rõ nhất. Thông thường đặt xe hơn 1 tháng là có xe, nhưng số ít phải tùy từng đợt hàng về khác nhau bác à. Và cuối cùng, nếu bác ở HN thi ngày mai 9h30 bác ra cafe moon light, đường Trần Huy Liệu, gần khách sạn HN để tha gia cafe cùng anh em hội carens bác nhé, cũng là để cảm nhận rõ hơn em nó bác à. Có gì bác phone cho bác Kiên hội trưởng: 0983 453 388, hoặc cho em: 0986 989 787 bác nha. Hẹn gặp bác vào sáng mai ạ.

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Cảm ơn những ý kiến quý báu của các bác. Sáng mai xin lỗi là tôi lại bận có chút việc, tôi ở Hà Nội thôi nên chắc còn nhiều dịp để xin thỉnh giáo các bác. Số của tôi là 0983.290.280 rất mong được gia nhập CR Club, mong các bác cho chút kinh nghiệp để cưới được em này về. Xin cảm ơn.

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Xin lỗi các bác làm ơn cho hỏi thêm 1 vấn đề này, Nó liên quan tới sự so sánh về mức độ tiêu thụ nhiên liệu giữa em CR máy xăng và CR máy dầu (đều AT)

Các bác cho tôi hỏi mức độ tiêu thụ của CR - AT chạy xăng là thế nào và CR - AT dầu là như thế nào?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@ các bác đang quan tâm tới New Carens: giá TH nhập như vậy là ok rồi đấy các bác. Đợt trước một người bạn của tôi định nhờ nhập New Carens theo kiểu SF, giá cũng phải 36-37 ngàn rồi (có thể hơn option). Full option cũng phải trên 40.
Bác Nhangia74 phải cảm ơn là xe ko có CD đi cùng vì nếu có chắc TH cũng lắp đồ tàu vào thôi (đoán vậy:D), các bác lại có cơ hội lắp DVD vào, khỏi phải lăn tăn chuyện tiếc nuối dàn CD trong xe.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Véo cằm bác Nam đến với hội Carens, mức tiêu hao máy dầu AT vào khoảng 7,5 --> 9 lít, máy xăng tầm 11-->12,5 lít. Mức tiêu hao này cho đường trường nên không được chính xác lắm. Buỏi off tiếp theo này bác nhớ tham gia bác nhé.

Hạng B1
16/8/07
65
0
6
40

Về giá cả em thấy TH không rõ ràng , hồi mới ra giá niêm yết vẫn thế đến bây giờ giảm thuế 2 lần ~ 20% mà giá vẫn không đổi , không thể đổ lỗi cho cung cầu được , xe LD có lý để không giảm giá nhưng xe nhập khấu nguyên chiếc trực tiếp bị ảnh hưởng bởi thuế nhập khẩu thế mà thuế giảm sao xe không giảm nhỉ:mad:

Tập Lái
19/10/07
26
0
0
55

Em nghĩ hội TH cũng đang hớt các khách hàng chờ xe nhập đợt này giảm giá nên nó giữ nguyên giá vậy đó bác ợ.

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Xin tham vấn các bác 1 vấn đề là tôi đang định nhờ vả ngân hàng vụ mua xe. Trường Hải có chơi kiểu này không ạ, đã bác nào thực hiện theo cách này chưa ạ. Xin các bác cho vài lời.

Tập Lái
18/7/07
17
0
0

@nam_bean: Tôi thấy TH cũng có hợp tác với ngân hàng làm dịch vụ tài chính cho khách mua xe. Bác cứ sang TH hỏi cụ thể.

@Carens Club: Báo cáo các bác, hôm nay em nạp tiền cho TH rồi. Mai nhân viên TH sẽ đi đăng ký hộ cho.
Thấy sale liệt kê một loạt các khoản chi, gồm khoản có hóa đơn và khoản không hóa đơn 1,5tr. Chả biết khoản đó chi cho việc gì!

@kienvang: Tôi không hiểu sao hai đợt nhập hàng này, TH không có CD-C kèm theo. Bác an ủi tôi là có khi đồ TH là hàng Tàu. Nhưng tôi cảm thấy mấy con CR full option, màu sắc, kiểu dáng của CD-C rất phù hợp với nội thất xe.

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

NEW CARENS RULES !!! VÔ ĐỊCH TRONG TẦM GIÁ 30K ++ !! CHÚC MỪNG CÁC BÁC

Em xin lỗi vì viết chữ to. :D:D:D