Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam
RE: Carnival đây rồi

Tuy tiện lợi, cao hơn, rộng hơn, thoải mái hơn và có phần xịn hơn Innova nhưng chú carnival lại ko bán được nhiều vì đơn giản nó là Kia còn Innova là Toy, các bác thấy đúng chứ

Tập Lái
2/3/06
9
0
0

Con này dùng cho gia đình hay hơn inova nhiều.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Hôm trước em có vào Cộng hoà xem kỹ em này. Em có cảm giác là dàn dồng của carnival VN không được như nó quảng cáo là 5 sao ở Mẽo. Chắc là về Carnival VN sẽ khác Carnival tại Mẽo cho nên đừng nghe nó quảng cáo là 5 sao ở Mẽo mà ham phải ko các Pác...

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

theo em thấy thì dàn sắt xi xe LD nào cũng rứa thôi bác ạ không riêng j thằng Kia đâu. mà giá đại lý bây h của con carnival nay bay h so với Innova sao rồi các bác nhỡ, mắc hơn chừng 1k thì múc em này đi cho êm đềm. cái này mà có thêm sunroof nữa thì là best of family car ở VN rồi

Chào các bác,

Em đang có ý định đổi Premacy sang Carnival và có đi tìm hiểu về cô nàng này...

1) Rộng hơn cả Pre lẫn Ino
2) Động cơ 2.5V6, khỏe và tiết kiểm nhiên liệu
3) Nội thất và tiện nghi hơn Pre va Ino
4) Body nhìn đúng xe Mẽo...

Vì em làm shipping line và trước có học o Úc, nên tìm hiểu thêm được 1 số thông tin nữa

1) máy nhập từ nước thứ 3, ko nhập từ KIA-Kim Chi sang
2) Vì xe này ngoài Mẽo và Úc, thì trường lớn nữa là ở Thổ Nhĩ Kỳ và Ấn Độ, nên Body chủ yếu nhập từ nhà mày ở Thổ ( thông tin từ Manifest hãng tầu)
3) Chất lường xe thì chỉ bằng 70% so với xe ở Mẽo....

Nhưng, em vẫn kết em này lắm, mặc dù rất yêu vợ 2 nhưng cứ nghĩ đến em này lại sao xuyến ghê....lạ lắm

Các bác có khuyên em nên đổi vợ 2 ko ah.... (ước gì vợ cả cũng...... )

Many thanks
Quế

Tập Lái
25/6/05
18
0
0

To:premacy9595. Bác mua được xe mới chưa. Tôi chỉ quan tâm đến xe cũ của bác thôi.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác nào chọn Carnival dùng cho gia đình thì đúng là nhất rồi. Innova chỉ được cái thương hiệu chứ option thì thua con này xa.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em nghĩ sẽ không có taxi Carnival đâu bác ơi. Tại sao thì em không biết :D:D

Hạng B1
10/5/06