Tập Lái
26/6/19
2
26
3
40
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...
Cát bụi đường xa...

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<​
Với cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt MỹVIPTELA GROUP sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch. Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi” tại đây
>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.346
17.912
113
Lâm Đồng
View attachment 1956638 View attachment 1956639 View attachment 1956640 View attachment 1956641 View attachment 1956642 View attachment 1956643 View attachment 1956644 View attachment 1956645 View attachment 1956646 View attachment 1956647 View attachment 1956648 View attachment 1956649 View attachment 1956650 View attachment 1956651

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<​
Với cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt MỹVIPTELA GROUP sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch. Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi” tại đây
>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Bác ơi, vui lòng viết thêm một chút về cảm nhận chuyến đi ạ. Để mọi người có thể trải nghiệm chuyến du lịch với bác và để bài thi hợp lệ.

Một bài dự thi hợp lệ dài ít nhất 300 từ, bao gồm ít nhất 2 ảnh của thành viên cùng gia đình/bạn bè chụp cùng chiếc xe khi du lịch hè 2019 và ít nhất 2 ảnh toàn cảnh ngoại thất của chiếc xe trong chuyến đi. Trong đó, ảnh dự thi phải sáng sủa, có bố cục rõ ràng, có ý nghĩa, đẹp và thể hiện đúng chủ đề của cuộc thi, đồng thời phải do thành viên tự chụp và thuộc quyền sở hữu cá nhân của thành viên. Thời gian bức ảnh chụp cho tới ngày gửi dự thi không quá 6 tháng.

Tập Lái
3/7/19
7
8
6
59
Tôi không biết làm sao để đăng hình ảnh vào bài viết của mình? Có cần định dạng lại ảnh hay không? (từ JPG sang dạng nào khác...)
Viết nháp trước cho cẩn thận, sau đó copy và paste vào đây cũng không được...?

Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Tôi không biết làm sao để đăng hình ảnh vào bài viết của mình? Có cần định dạng lại ảnh hay không? (từ JPG sang dạng nào khác...)
Viết nháp trước cho cẩn thận, sau đó copy và paste vào đây cũng không được...?
Dạ bác vào đăng chủ đề mới, nhấp vào chỗ tải ảnh đính kèm là đăng bài bình thường ạ

Tập Lái
3/7/19
7
8
6
59
Dạ bác vào đăng chủ đề mới, nhấp vào chỗ tải ảnh đính kèm là đăng bài bình thường ạ
Cám ơn bác nhiều! nhưng vụ copy - text để past vào vẫn không được? Tại em viết "nháp" trước ở trong word document để kiểm tra chính tả, câu cú, bố cục cho nó đàng hoàng í mà...
PS: hi. hi... lớn tuổi rồi mà gọi "bác", xưng "em" mắc cỡ quá đi được! Kêu là "cậu/ mợ" xưng "tớ/ hay bọn tớ" trong bài viết không biết có phạm luật hay không há?