Tập Lái
21/1/16
7
2
3
44
Hầu như các bác bình luận o tren chưa từng đi qua đường này",dưới chân cầu có CA núp hai bên đường có một lần do lao ra bắt mà e xép tong

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Bác chủ mà gửi clip này lên có khi bác chủ bị Phạt vì đi vô đường cấm đó . :)) Em thấy bác quẹo từ đường bờ kè lên cầu Bình Triệu 1 , mà khúc cua đó có bản cấm ô tô chà bá đó bác.hehe. Mà công nhận bọn đi xe máy đầu đất này cũng có ngày nằm dưới gầm xe tải với xe khách àh. Hy vọng các bác thấy mà thắng kịp , chúc các bác thượng lộ bình tĩnh. .....

Ủa em thấy bác chủ chạy từ cổng 4 Bến xe Miền Đông qua cầu Bình Triệu 1 chứ đâu từ bờ kè ra đâu bác, khúc bờ kè ra là leo lên cầu luôn rồi ah! Bác chủ đi còn dải phân cách bên phải kia mà.

xe 2b chạy kiểu này thì botay, lỡ có bác tài nào sơ ý bất cẩn thì đi nguyên chùm!

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
52
Bình thường ở VN !
Chỉ có thể có một cách lý giải: Những phương tiện đi ngược chiều này là xe CỦA NHỮNG NGƯỜI TÂM THẦN - Một loại phương tiện được ưu tiên trong mọi trường hợp đang rất phổ biến tại Việt Nam !! :3dbachoc:

Hạng B2
20/10/15
155
2.986
93
Cái này là chạy ra làn xe hơi gặp chốt cagt đứng ngay dưới chân cầu nên mấy anh quay lại đây mà.
p/s: một anh thường chạy vào làn xe hơi mỗi lúc tan tầm cho biết.
nói vậy chớ e đờ cờ mờ mấy ông gtcc giờ tan tầm xe máy quá trời mà cho cái làn có chút éc chen nhau đi

• Like
Reactions: sss93
Tập Lái
25/4/16
30
24
8
49
Cái này là chạy ra làn xe hơi gặp chốt cagt đứng ngay dưới chân cầu nên mấy anh quay lại đây mà.
p/s: một anh thường chạy vào làn xe hơi mỗi lúc tan tầm cho biết.
nói vậy chớ e đờ cờ mờ mấy ông gtcc giờ tan tầm xe máy quá trời mà cho cái làn có chút éc chen nhau đi
Chuẩn đấy bác, em cũng từng chạy 2 bánh vào lane này, nhưng khi e tia thấy csgt chốt dưới chân cầu thì e chạy ra lane ngoài và núp sau anh 4b nào đó là thoát. Hehe.

Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
không còn từ nào để có thể tả được mức độ ngu si của mấy thằng này. Mịa chúng nó nghĩ cứ có đường là đi được hay sao ấy. Cầu cho thằng xe bus nào nó ủi 1 lần cho tởn tới già

Tập Lái
25/4/16
30
24
8
49
không còn từ nào để có thể tả được mức độ ngu si của mấy thằng này. Mịa chúng nó nghĩ cứ có đường là đi được hay sao ấy. Cầu cho thằng xe bus nào nó ủi 1 lần cho tởn tới già
Họ cũng ko ngu đâu bác, do csgt thường phải cho xe máy chạy vào lane oto từ 16h00 hàng ngày để giảm ùn tắc nên nhiều người ko để ý cứ chạy bình thường khi gặp csgt thì sợ phạt nên liều chạy ngược lại đó bác.

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Mấy tay này từ đâu chui vào TP phá nát luật lệ giao thông? CSGT để làm gì? Cần phạt thật nặng những kẽ vô pháp luật này để làm gương.

Hạng B2
22/2/16
140
75
28
38
Bác chủ mà gửi clip này lên có khi bác chủ bị Phạt vì đi vô đường cấm đó . :)) Em thấy bác quẹo từ đường bờ kè lên cầu Bình Triệu 1 , mà khúc cua đó có bản cấm ô tô chà bá đó bác.hehe. Mà công nhận bọn đi xe máy đầu đất này cũng có ngày nằm dưới gầm xe tải với xe khách àh. Hy vọng các bác thấy mà thắng kịp , chúc các bác thượng lộ bình tĩnh. .....
Dạ, em có 1 topic liên quan đến vấn đề biển cấm đó ah! E chạy cuối đường mới phát hiện biển cấm ô tô + vạch liền nên chạy luôn ah
https://www.otosaigon.com/threads/c...-duong-tam-vu-duoi-cau-kinh-thanh-da.8771730/

• Like
Reactions: proacem4a1