Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/8/11
255
0
16
32
Mr Fil nói:
Con cầu cho quỷ sứ âm binh dưới đó lên đây lôi cổ thằng bố mấy thằng sì pam mắt dậy, bán đồ hầm bà lằng xắn cấu uốn ống, máy móc Tàu xì đồ gian đồ giả, quảng cáo bôi bẩn ngứa mắt con
Cho nó vào vạc dầu nấu nhừ chín tháng 10 ngày cho nó tiệt nọc ạ.

đề nghị mod ban nick này

chửi gần bằng mấy bà bán cá

Hạng C
5/6/09
664
4.327
93
47
Mr Fil nói:
Cho nó vào vạc dầu nấu nhừ chín tháng 10 ngày cho nó tiệt nọc ạ.
9 tháng 10 ngày mà sinh 5 sinh 10 thì còn ghê nữa nhé bác. 3 tháng 10 ngày chắc ok bác nhểy.:))

Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Cái này thì MrFil thua to, hình như xài công cụ đăng bài mà chả thèm ló mẹt vô OS

Ultra Poster 2.0 – Phần mềm đăng tin rao vặt hàng loạt lên diễn đàn

Giới thiệu về Ultra Poster2011-Ultra Poster 2.0
- Bạn đã quá mệt mỏi với việc ngồi cả ngày bên máy tính để đăng cả trăm tin quảng cáo lên hàng chục website khác nhau?
- Công ty bạn không mạnh tay chi tiền cho quảng cáo?
- Có quá ít người biết đến sản phẩm kinh doanh của bạn?
- Thấu hiểu được rằng các phương pháp marketing truyền thống không chứng minh được rõ hiệu quả mà lại tỏ ra khá tốn kém, công ty chúng tôi đã không ngừng tìm tòi, nghiên cứu để có thể tìm ra được một phương pháp marketing tối ưu và ít tốn kém hơn.
- Sau khá nhiều thời gian nghiên cứu và thử nghiệm, tháng 11/2011 chúng tôi đã phát triển thành công và cho ra mắt Ultra Poster- phần mềm hỗ trợ đăng tin, giúp bạn quảng bá sản phẩm đơn giản nhất, tiết kiệm thời gian nhất và hiệu quả nhất.Với khả năng đăng tin không giới hạn trên tất cả các website, tất cả những gì bạn cần phải làm là soạn nội dung cần quảng bá 1 lần duy nhất. Sau vài cú click chuột, công việc mà bạn phải làm cặm cụi trong cả tháng đã được hoàn thành thật nhanh chóng. Với UltraPoster, bạn có thể dễ dàng nới rộng thị trường, và cùng với đó là khả năng tiếp cận khách hàng gần hơn bao giờ hết. UltraPostersẽ mở rộng chân trời kinh doanh của bạn.Cùng với sự giúp đỡ của đội ngũ kĩ thuật chuyên nghiệp và nhiệt tình của chúng tôi, tin chắc rằng hiệu quả marketing của bạn sẽ đi lên với tốc độ tên lửa.

iNova Forum Poster là Phần mềm đăng tin rao vặt và làm SEO tự động, giúp bạn đăng tin rao vặt của mình lên 8.500 trang rao vặt cùng lúc – chỉ với 1 cú click chuột! Bạn chỉ cần điền tiêu đề và nội dung bạn cần đăng rao vặt, quảng cáo vào phần mềm, rồi click nút Đăng tin, là phần mềm sẽ tự đăng tin đó lên hàng nghìn trang, qua đó đưa website hoặc bài viết của bạn lên đầu Google.

SỰ KHÁC BIỆT!
  • Người khác đăng 50 bài hết CẢ NGÀY, bạn đăng 500 bài trong 10 PHÚT!
  • Người khác mất cả tháng hoặc cả năm để lên TOP. Bạn mất vài tuần để đứng đầu Google!
  • Người khác kiệt sức sau 1 ngày làm việc. Bạn nhàn nhã ra về, nghỉ ngơi cho ngày tiếp theo.

Last edited by a moderator:
Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Vậy thì. Con cầu cho ông Mod nào có mắt ghé ngang qua phù hộ chúng sinh đập chết 3 đời mấy thằng ôn dịch
Cứ như thế này thì chúng sinh nó mù bố nó hết cái bi xi nông, còn đâu mà ngó ngàng tới cái miếng đất của ông Hải Lơ
Con cầu mong các Cụ Mót ạ

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Mr Fil nói:
Vậy thì. Con cầu cho ông Mod nào có mắt ghé ngang qua phù hộ chúng sinh đập chết 3 đời mấy thằng ôn dịch
Cứ như thế này thì chúng sinh nó mù bố nó hết cái bi xi nông, còn đâu mà ngó ngàng tới cái miếng đất của ông Hải Lơ
Con cầu mong các Cụ Mót ạ

thất đức quá! bây giờ nó khủng bố bằng soft thì thua luôn

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Đang đặt hàng để chống spam tư động kiểu này các Bác ạ .còn tạm thời gặp đâu xử đó thôi mệt muốn chết .:mad:

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sống chung với lũ thôi bác ui, ban nick xóa bài, khóa IP rồi nó lại tạo nick khác, ip khác. Thôi thì cho nó spam khoảng 100 bài em chỉ làm 1 click là xong thôi :D.

Status
Không mở trả lời sau này.