Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Sáng sớm ông cậu alo. Nam hả? Hôm nay cậu có khách ở HN vào. Thôi đi câu vui vẻ nhé.
Nghe xong chán lun. Thế nên em không đi mặc dầu máu lên tận não

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
American Standard nói:
Bác Xephaoma thử xuồng và động cơ điện chưa? khi nào thử Bác post bài cho anh em học tập nhe!

Chưa có time thử bác ơi. Nhưng mà chắc chắn là ọkie rùi

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Cu Hiền alo luc 7h tối. Cu này "vô duyên" ghê á:):):). Hôm nay câu dc con nào không anh?
Mình đang nhậu đàn hát với rau cũng phại dừng ngang làm cả bàn trố mắt nhìn mình như người sao Hoả
- Câu giề mà câu. Đồng bọn kẹt đột xuất nên có câu kéo gì đâu. Cả ngày nay ở nhà chăn rau nè. Dưng mừ lần sau có ĐT thì nhớ "căn" giờ nhé:):):)
Làm mất hứng. Keke
Seup chủ nhật tuần tới nha các bác. Mà nghe nói đại hội quần hùng ở quán Út Trang gì gì đó cũng vào ngày này à?

Hạng B2
24/8/10
240
745
93
Đi nhảy đầm mà có tầm 3-4ng trở lên - đi 2 ngày, ban ngày câu kéo, trưa nghì làm miếng trà đá bọt cho mát.. Tối nhâm nhi thịt cầy + vài chai xá xị thì còn gì bằng.. Quá tê ....

• Like
Reactions: Nông Dân Trẻ.
Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City
xephaoma nói:
Phuocgia.
Ngày xưa em làm cầu Thuận phước ra bờ biển câu lâu lâu cũng dính cá chẻm đó bác. Dân câu cơm gạo hay câu cá dìa. Cá dìa ăn món nấu với rau răm thì quên sầu lun á. Ở đường Nguyễn Tất Thành có quán cây Bàng ăn rất ngon. Năm 2007 một tô 10.000. Sang năm 2009 một tô 20.000. Giờ không bít giá nhiu.
e là e không dám ăn cá dìa với cá dò câu vì đa phần là câu bằng mồi quốc tế (môì quẹt):confused:

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Biết nó ăn đồ quốc tế nhưng mà bác có ăn ruột nó đâu mà lo. Hớ hớ. Bác nhường em hết nhé

xephaoma nói:
Sáng sớm ông cậu alo. Nam hả? Hôm nay cậu có khách ở HN vào. Thôi đi câu vui vẻ nhé.
Nghe xong chán lun. Thế nên em không đi mặc dầu máu lên tận não

Hổng biết em đọc đâu đó "ông bà" ta nói dzằng: KHI ĐÃ "MÁO" KHÔNG CẦN BIẾT BỐ "CHÁO" LÀ AI.

Kết luận: Bố Ngựa chưa "MÁO"...KEKEKE

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
CC anh nè Bờm. Setup xong hết. Mình còn phải qua đón ông cậu và hai thằng em con bà Dì. Mịa đi câu thì đi chung nó mới vui. Hẹn hò cho đã xong cái nó làm cho mình Tèo lun. Dưng mừ thứ Bảy or Chủ nhật tuần này anh đi với Thày. Keke

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
À quên. Để kím cho Thày một chưn dài đi theo phục vụ mồi màng nghỉ ngơi. Ý Thày sao?