Tags
emma
Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
Chúc mừng độ xe Duy Tùng đến từ Thái Nguyên! :p:p:p
Phải nói độ sub cho dòng bán tải là khoai nhất :rolleyes:
Nhìn qua cấu hình thì có sự tư vấn rất kỹ của lão Kiên mèo :)

Tập Lái
12/4/11
27
24
3
37
:) Vấn đề cái ghế sau là của hành khách, của những ông bà có khi mới đi lần đầu. Lái xe có quản lý được ý thức của hành khách ko? Hơn nữa ở thành phố trật trội sẽ có những lúc xe phải đỗ sát vào tường đến mức ko thể mở cửa, lúc này sẽ phải thêm 1 bước là phải dừng lại cho hành khách xuống trước sau đấy mới tiếp tục đỗ xe.
Mà đây là diễn đàn thì mỗi người góp 1 ý kiến, các ông cứ nhậy cảm quá nói người khác soi mói. Tranh luận, góp ý chút mà nói ngkhac soi mói, vậy cái diễn đàn này lập ra để làm gi?
Nói như bạn thì những người ngồi sau Panamera, X6, Series 6 Coupe, CLS, LS450, Ranger Rover SV, Maybach S class v.v. thì sao? Mắng cho là đúng, bớt tật chê linh tinh. Tập trung vào topic giùm cái.

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Đó lại là 1 vấn đề khác:

Thứ nhất: Vấn đề ý thức của tài xế. Chỉ cần mỗi lần chở người mới, trước khi chuẩn bị dừng xe lại và nhắc nhẹ 1 câu: "mở cửa từ từ cẩn thận trúng xe máy nhé". Là tự hành khách họ sẽ nhận thức được. Đó là cách tôi vẫn làm hằng ngày khi chở vợ con bạn bè và người thân mặc dù họ là những hành khách thường xuyên tôi chở mỗi ngày.

Thứ hai: Bác có biết các xe siêu sang chẳng hạn như Rolls Royce Phantom, Porscher Panamera vân vân và vân vân, họ cũng làm tách biệt 2 ghế sau để ở giữa là bản điều khiển hoặc tủ lạnh cho xe hoặc những thứ tiện nghi khác không? Chắc các hãng sản xuất xe đó ngu hết có 1 mình bác khôn.

Thứ ba: Bác nói đây là diễn đàn, và diễn đàn thì sẽ có từng topic theo chủ đề khác nhau. Chủ đề này của người ta đang nói về thiết kế của dàn âm thanh trên xe. Xe này là xe được độ để thi đấu âm thanh và là xe của gia đình người ta chứ ko phải taxi hay grab mà bác sợ mỗi ngày chở mỗi người lạ.

Trong 1 chủ đề về độ âm thanh bác vào soi mói nhận xét chê bai cái ghế và cái xe không vừa ý của bác. Bác thấy bác có lãng không?
Lướt qua nhửng còm vớ vẩn đi pác. Cãi nhau làm gì loãng topic người ta. Thớt về âm thanh và chả thấy còm nào về âm thanh cả

Hạng B1
13/8/16
75
50
18
34
Lướt qua nhửng còm vớ vẩn đi pác. Cãi nhau làm gì loãng topic người ta. Thớt về âm thanh và chả thấy còm nào về âm thanh cả
trẻ trâu có mặt khắp mọi nơi bác ạ!
cái gì cũng "chém", cũng chê bai được hết... thật sợ

Hạng B2
20/4/19
112
65
28
25
Đẹp
Nhưng làm cái ụ ở giữa hàng ghế sau cũng có cái bất tiện. Người ngồi bên nào buộc phải ra cửa bên đấy => ko an toàn với ghế bên trái
Bác nói thế thì bọn ngồi Maybach với Bentley hóa ra lại không an toàn à :D

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Chấp gì mấy người auto chê với chửi các bác. chả nhẻ một cái đầu đất ấy là hơn tất cả những cái đầu của chuyên gia xe hơi ở hội thi hay sao?

Hạng B2
23/5/18
454
204
43
41
Đồng Nai
Em không hùa theo mấy bác, em chỉ khen cho bác Duy Tùng đã đầu tư nhiều vào phòng nghe nhạc di động. Chúc mừng bác được giải thưởng trong cuộc thi này. Em mong có ngày được làm bộ âm thanh giống bác để tận hưởng âm nhạc trên mọi nẻo đường...

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Em gà mờ quá nhưng tóm lại nếu nâng cấp màn thì ability ngon hơn ownice c800 đang làm mưa làm gió không câc bác?