Tập Lái
13/5/08
19
0
0
Đất thần kinh!
RE: OSMT: Suối Hoa Đà nẵng: Điểm đến lý tưởng của du lịch mùa hè

e thích suối vôi, mà sợ ko tham gia được quá, hôm đó e vẫn phải đi làm,hic hic
[&o]:mad:

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

@shara: Coi như cho xếp nghỉ một ngày đi
@phamgia: Cố gắng chờ bác nhé dưỡng sức tuần sau chiến Suối Hoa
@dautroc: Xăng là chuyện nhỏ, chỉ thương cho các bác chạy V6, Ford thôi,
@all: Bác nào rảnh ghé cứu hộ bác Phamgia đi, bác ấy dạo này uống yếu lắm...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/1/08
6
0
0
da nang

Các bác à!
E có ý kiến này:
Thật ra e cũng tham gia rất nhiều diễn đàn, cũng như OS mình, rất vui, thú vị và hấp dẫn đến phút cuối(như lời bác anacoda ).Nhưng vẩn không dám tham gia cùng các bác - em rất thích xem hình ảnh post lên của các bác , phải nói là theo dõi thường xuyên - vì toàn thấy beer là beer[:-] ...........(còn uống = tô nữa chứ??!!)
Hôm nay cũng mạo mụi xin gửi đến các bác OSMT một ý kiến:
Chúng ta vẫn vui vẫn chơi như mọi ngày, nhưng hãy bớt mỗi lần chơi của mình bằng1 thùng HENIKEN để làm 1 cái gì đó vui hơn tronng ngày 27/7 này hoặc gần hơn là vì bà con vùng LỐC XOÁY ở Thăng Bình Quảng nam. Mong rằng là một ý kiến nhỏ hy vọng sự ủng hộ của các Bác.

Hạng D
30/10/06
1.388
25
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: tuttit

Các bác à!
E có ý kiến này:
Thật ra e cũng tham gia rất nhiều diễn đàn, cũng như OS mình, rất vui, thú vị và hấp dẫn đến phút cuối(như lời bác anacoda ).Nhưng vẩn không dám tham gia cùng các bác - em rất thích xem hình ảnh post lên của các bác , phải nói là theo dõi thường xuyên - vì toàn thấy beer là beer[:-] ...........(còn uống = tô nữa chứ??!!)
Hôm nay cũng mạo mụi xin gửi đến các bác OSMT một ý kiến:
Chúng ta vẫn vui vẫn chơi như mọi ngày, nhưng hãy bớt mỗi lần chơi của mình bằng1 thùng HENIKEN để làm 1 cái gì đó vui hơn tronng ngày 27/7 này hoặc gần hơn là vì bà con vùng LỐC XOÁY ở Thăng Bình Quảng nam. Mong rằng là một ý kiến nhỏ hy vọng sự ủng hộ của các Bác.

Chiều nay em vừa đi thăm và tặng quà 3 bà mẹ VNAH cơ quan đang nuôi dưỡng (đang đi thì bác PhamGia SMS rủ ... nhậu đấy ạ :D), nói chung em hưởng ứng công tác từ thiện xã hội, bản thân cũng đã từng tham gia nhiều lần cùng các đơn vị khác nhau (kể cả OS :D). Rất cám ơn ý kiến của bác.

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

@shara :hôm đó anh lại xung phong đưa em đi nhỉ
@tuttit :diễn đàn này vui chơi là chính mà ,nhưng ko lẽ lên đây nói chuyện ọp ẹp với ae mà lại bị giáo huấn phải tiết kiệm và đi cứu trợ ,nhiệm vụ trợ giúp hay từ thiện mình chuyển qua chỗ khác nha,hình như Bác này có bà con với hoavang thì phải

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Về vấn đề từ thiện .
Nếu đã có 1 ý kiến về vấn đề này thì cũng nên coi lại . Đây cũng là ý hay , góp phần hổ trợ thêm nhiều cho nhiều người có hoàn cảnh khó khăn, thiên tai lũ lụt .

Và đã muốn làm từ thiện thì nên dành hẳn 1 ngày, có 1 lịch cụ thể , 1 danh sách các loại :
- Lương thực , thực phẩm
- Hàng tiêu dùng
...

Để mang tới tận nơi, cùng chia sẽ , đóng góp , hoà mình vào !!! Nói đi đôi với làm là hay nhất , vừa hiểu người ta ra sao , vừa hiểu lại mình !

@ Tutit : Hôm offline 3 miền, cái kế hoạch từ thiện đã lên ngay trong đầu, đây là 1 ctrình offline quy mô lớn , chứ kô phải là 1 cuộc óp riêng rẻ mang tính cục bộ .
Những ngày qua, em thấy có bác hoavang cũng nói hao hao về từ thiện . Giờ lại bác . Em cũng nói thẳng, làm cái gì ra cái nấy , từ thiện thì sẽ đi làm từ thiện ... và chắc mỗi thành viên os miền trung cũng đã từng làm rồi .
Còn đây là 1 buổi relax , offline nhỏ nhỏ mang tính gia đình của chúng ta thì đừng vác các vấn đề đó vô cho nặng đầu

@hatrangphat : Bác tutit là nữ giới , bác cũng nên nói năng nhẹ nhàng, em biết bác rất thẳng tính, nhưng ý kiến mỗi cá nhân nên xem xét kỹ rồi phán !

Tập Lái
17/1/08
6
0
0
da nang

Tôi đã bảo là : Ý kiến nhỏ, mong các bác ủng hô...
Trong diễn đàn này muốn gặp a e MT thì tôi hỏi bác kô nói chỗ này thì nói ở đâu để gặp đc các bác...
Nhưng thôi đó là ý kiến nhỏ, và cá nhân, vì vậy các bác cũng không nên phiền làm gì.
các bác cứ tiếp tục..........Thượng lộ, an toan