Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
quá đơn giản đúng theo tinh thần xóm Cọp cưng ạ. hahaha
_ Chúi là chúi gừng Ban Mê của lão Pun mua nhờ cọp ngâm để dành xóm off, loại ngon hơn Henessi nha, ai có đi Nhatrang là biết mùi hông cần quảng cáo.
_ Ba kích là của Kiệt em của anh Ba Văn mua từ Lạng Sơn vô cho cọp ngâm, hai can xăng 92 và 95 là rượu đậu xanh của Vũng Tàu do Kiệt mang lên luôn.
_ Sâm : thực ra là củ cải trắng cọp trồng sau hè, nó tốt và củ sum xuê là nhờ mấy năm nay xóm off hang cọp tưới tiêu rất đều, đủ nước và đa dạng loại nước nên nó to thế đấy.
_ Can 5 lít là rượu hồng ngâm hạ thổ 3 năm roài của anh chủ Ma Rừng tặng xóm off mừng tân Lãnh đạn.
_ Rượu ngâm là rượu nấu do lính ông xã mình nấu tặng uống tết
Túm váy bà cọp lợi thì hàng nhà tự mần, ngon, sạch và trước khi ngâm em có rửa tay bằng xà bông lai boi roài nên bảo thơm vô trùng thơm phúc.

CHUYẾN OFF NI HỨA HẸN XÓM SẼ ÍT NHIỀU TĂNG THÊM THÀNH VIÊN NHÍ, VÀ BÀ CỌP SẼ MỞ SHOP BABY BÊN CẠNH QUÁN TRÀ CHO MÍ BỐ QUẠT THAN VÀ CHÉM GIÓA

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Cọp ơi, mợ có nghe người ta nói 1lit khg bằng một xị chưa... Hèn chi dạo này bác @Giahy tốt tướng hơn lúc trước.
Dạ, Chắc dạo nì Bác Binchip chưa gặp hết xóm mình nên chưa nhìn thấy đó thôi, không chỉ mình Gia Hy nhà em đâu mà nguyên nhóm chuyên of lậu cha nụi nào cũng tốt tướng vì mấy cái xị bác noái đó ợ.
. :3dyeu: