Hạng B2
23/6/08
246
8
18
53
HANOI
RE: Câu lạc bộ thể dục thể thao OSHN.

Hẹn mấy lần rùi mà k ra dc
Nhân tiện chiều có khách tui xin ra mắt ae luôn thể.
Tui bận tối nay nên chỉ xin ra mắt ae thui, nếu có thể xin làm 1 trận ra mắt gọi là để lúc nào có tgian thì chơi ten xong bia bọt vui vẻ.
tiếc quá

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Trích đoạn: carpenter

@longtel : chiều mai em sẽ đón bác tại KS .

@all : nhà có khách quí ghé thăm ,đề nghị tất cả AE tối mai có mặt đầy đủ và đúng giờ để giao luu bia ,rượu và ... tennis

Bác nào vắng mặt nộp 100k nhé

Bác nào cầm áo OTC thì nhớ mang theo .

Kính thưa Hội trưởng, áo OTC em cầm, nhưng mà hôm qua đã chính thức gửi vào Sài gòn nhờ Hội trưởng OTC đổi size rồi ạ. Giờ làm sao có áo cầm ra sân đây HT ơi, còn có mỗi nón thôi.[8|][8D][:-]

Bác Lòng teo : Thế có quà Sài gòn không Bác ơi![8|]:D

Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Chào cả nhà OTCHN !
Em về không nghĩ ngơi được.Nên vào thanks các bác nhìu nhìu ... !
AE mình vui quá !
Hẹn gặp lại các bác !

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Sao đến giờ này ko có tí hình ảnh nào hết vậy các bác? Em chỉ thấy đường audio khá tốt nhưng đường video chưa có :D. Đêm hôm qua bác longteo sau khi off với các bác về còn gọi điện cho em bảo vừa giao lưu với các bác xong. Chờ mãi ko thấy hình.

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

@Panda : Hôm qua mất điện, các Bác ấy lọ mọ đánh trong bóng tối nhá nhem, xong rồi đi off chai luôn Bác ơi, không có đường hình, chỉ có đường tiếng thôi Bác ạ [8D]:D

Hoá ra Bác lòng teo là bạn của Bác Gấu trúc ư? Hi hi... Bác không nói sớm, làm em khủng bố Bác í quá trời.[:-]:D

Bác í than không hợp với đồ ăn ngoài này. Tội nghiệp, chắc là mới ra Bắc lần đầu Bác ợ[8D][8D]:D

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Trích đoạn: longthinhaudio

Oan mà kêu ai đây.....:(
@Hoanglan Bác nhớ đấy làm em thiệt hại hàng tỷ đồng ......:mad:
Oái! Em có làm gì Bác đâu nhỉ??? Cái gì mà đổ tại em zị trời? [8|][&:][:-]

Mà Bác longthinhaudio bị oan gì zị nhỉ???

Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Trích đoạn: HoàngLan

@Panda : Hôm qua mất điện, các Bác ấy lọ mọ đánh trong bóng tối nhá nhem, xong rồi đi off chai luôn Bác ơi, không có đường hình, chỉ có đường tiếng thôi Bác ạ [8D]:D

Hoá ra Bác lòng teo là bạn của Bác Gấu trúc ư? Hi hi... Bác không nói sớm, làm em khủng bố Bác í quá trời.[:-]:D

Bác í than không hợp với đồ ăn ngoài này. Tội nghiệp, chắc là mới ra Bắc lần đầu Bác ợ[8D][8D]:D
Mong rằng đây không là lầ cuối.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

@Hoanglan: Bác cứ khủng bố Lòng Heo (ý lộn :D) thoải mái, PD nhiều lần muốn khủng bố Lòng Teo bằng cả chai lẫn lít mà không được vì ... Lòng Teo GÂN quá ko hạ nổi (dân miền Tây nam bộ mừ)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Đi Tour Sapa,HaKhau 7-08-08, bị kẹt ở Lào Cai không về được HàNội được.
Nằm ở Lào Cai vào đánh ké mấy anh UB cũng vui lắm.Chờ thông đường mới về được.Chắc phải vài hôm nữa.
Trong Nam có bao giờ hình dung(imagine) được bão lụt ghê gớm đến vậy đâu.Tận mắt chứng kiến thật ghê quá !
Cuộc sống quanh mình còn nhiều người đáng thương và đáng được chia sẽ quá !