Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
RE: Câu lạc bộ xe hai cầu "Nhìn xa trông rộng"

Trích đoạn: geotracker

thủ tục đăng ký như thế nào hả bác? bác cho e đăng ký với , xe em có một cầu có được tham gia ko

Không cần đăng ký gì cả, bác cứ thường xuyên vào đọc và chia sẻ kiến thức là dc rồi mà. Khi nào có chuyến đi mới chúng em sẽ có bài trên mục này, bác tham gia cùng nhé.

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

geotracker

thủ tục đăng ký như thế nào hả bác? bác cho e đăng ký với , xe em có một cầu có được tham gia ko

xe em đây (Jeep) cũng 1 cầu mà bác !!! vẫn đi offroad ngon lành :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/11/05
155
0
0

hôm vừa rồi đi qua chỗ bác định vào rửa xe, nhưng thấy chỗ bác đông khách quá ,loay hoay mãi mà ko vào được , đành phải đi vậy tiếc quá, em cũng định xin bác luôn mấy chữ otohanoi.com nhưng ko biết bây giờ chỗ bác còn ko

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

khi nào bác tổ chức cho anh em đi đâu bác báo cho em với nhé, nhưng e chỉ đi được 2 ngày cuối tuần thôi.đây là số phone của em 0903426222 hoặc 8715333 em tên công

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
RE: Các bác cho hỏi về NISSAN-TERRANO

@All các bác thuộc CLB xe hai cầu:
Em có ông anh có ý định mua xe thanh lý mầu xanh vỏ dưa, xe đó là xe Nissan Terrano 4x4 máy dầu turbo đã đi khoảng 12 vạn, Em chẳng rõ là đời nào vì em không rành. Ông anh thấy em đi 4 bánh nên hỏi em mà kiến thức của em về dòng này thì ú ớ. Nhưng em nhìn thấy rất ổn, không quá màu mè thời trang, thích hợp cho những chuyến đi xa, địa hình...Nói chung là em nhìn thấy thích. Em mong các bác có kinh nghiệm và am hiểu chỉ bảo cho em (Ý quên, cho ông anh em):
- Mức giá thế nào là hợp lý.
- Với giá đó thì nên chọn em này hay là các em khác cùng tầm tiền.
- Nếu đi em này thì có ổn không, những ưu khuyết điểm của em nó.
- Phụ tùng thay thế có khó không (Bởi em thấy ít người đi em này)
....
Các bác biết nhiều hơn thì càng tốt. Em chẳng biết hỏi gì thêm. Mong các bác chỉ giáo

Hạng B1
10/3/07
67
0
6

các bác cho em góp một bức ảnh nhé...[8D]

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

:D Em chưa có cầu nào , nhưng E thích lắm , ở SG có điểm nào Hội hay tập trung sinh hoạt không các Anh :)

Nir confirmed
Hạng B2
18/7/07
285
791
108

Tháng 9 rồi các anh oi,
em o SG, lam sao tham dự được đây?
Số em la 0908167878,
Cho em tham dự học hoi với nhá!

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

Hỏi các bác! ba em có con UAZ máy dầu (máy Kia) thì có thể vào CLub 4X4 ko ạh!