Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi
RE: Câu lạc bộ xe hai cầu "Nhìn xa trông rộng"

cái logo của bác Land cũng được đấy, nhưng theo em nên làm đơn giản thôi cho dễ cắt dễ dán, không nên có logo của hãng xe nào cả (trừ khi nó tài trợ cho mình :D:D:D)
ví dụ:

Hạng B2
1/6/05
204
5
18

Theo tôi thì nội dung hoạt động và lịch sinh họat định kỳ là cái quan trọng cần có trước

Tập Lái
23/1/06
19
0
0
Zim ba bu ê

Nhưng quan trọng nhất là cái QUỸ các pác nhể, :) còn lòng nhiệt tình thì chắc pác nào vào đây cũng có roài ;)

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Như một số bác đã biết, xe hai cầu đã trở thành một đam mê lớn của em. Việc công ty em nhận tài trợ chính cho CLB của chúng ta cũng không nằm ngoài đam mê ấy, còn yếu tố hỗ trợ kinh doanh chỉ là thứ yếu mà thôi. Chúng em sẽ hỗ trợ tối đa cho các hoạt động của CLB tùy theo sự phát triển của mình.

Việc mua và lập 1 trang web riêng thì không khó, nhưng như bác Camel có nói, nội dung mới là quan trọng. Nếu được sự quan tâm thích đáng của các cấp chính quyền, em tin chắc chuyên mục này của chúng ta vẫn đủ chỗ để hoạt động trong nhiều năm tiếp theo. Em sẽ mua www.offroad.com.vn để dự phòng, nhưng vẫn mong các bác cùng đóng góp cho chuyên mục này ngày càng lớn mạnh hơn.

Tập Lái
23/1/06
19
0
0
Zim ba bu ê

Hôm nào bác vuh sang VNNIC thì ới em một câu nhá, cũng ở gần đấy...

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Theo tôi thì Logo như của bác Land là tàm tạm , nội dung thì cần thể hiện 1 chú 2 cầu trông khỏe, đặc biệt là lốp to, pardeshock gân guốc, cảnh vật hoang dã như đỉnh núi lởm chởm, cây rừng hoang sơ, đường gồ ghề, có chữ 4x4 hay 4WD, thêm dòng offroad.com.vn hay CLD xe 2 cầu Viet nam....

Thể hiện theo cách đơn giản, cắt decal cũng dễ để các AE down file vector về đem cắt là xong. Nếu chỉ cần bán cái vỏ bọc lốp có in logo đó cũng thu được úi xiền cho quĩ của hội.

Kar
Hạng B2
14/10/04
137
2
18
50
HN

Xin phép các bác cho em xì pam fát. Bác VuHn cứ tài trợ cho tui là đủ rồi[8D] Tôi đi nhiều nên tha cái logo của club đi khắp nơi> chứ mấy bác có mấy khi đi đâu mà nhận tài trợ chứ:) Bác Camel ơi, khi nào bác có offroader thật thì club mới có phuơng châm hoạt động đầy đủ dc chứ bây giờ bác đi crossover thì làm seo mà theo dc 4x4 chứ :)

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Chiều mai thứ 2 ngày 27/3, mời các bác quan tâm đến CLB xe hai cầu ở HN đến quán Paramount 76 Nguyễn Chí Thanh vào 5h30 để bàn về chuyến đi tiếp theo của chúng ta.

Hôm trước có bác nào gợi ý về mấy cung đường ở Sơn Tây - Hòa Lạc, và bác haisidekar cũng có 1 địa điểm chiến lắm, mong các bác cho thêm thông tin, để thứ 7 tới chúng ta lại lên đường.

Em cũng nghe nói gần đó mới có Thiền Viện Trúc Lâm rất đẹp, nếu đi với gia đình ghé qua đó thì càng vui.

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Lại chuẩn bị ăn chơi..........:D

Em cũng vừa đi du lịch về,hai ngày...
Bi giờ về cứ đơ đơ,người đau ê ẩm...:(