Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/2/07
781
11
18
53
RE: Câu lạc bộ Xóm nhà lá nhiều tầng!!!!!???

Báo cáo bác HT và bác HP :
Tình hình là ngoài ni có nhiều anh em kêu gào hỏi han đến lạc cả giọng như ri đây. Em trích nguyênvăn để các bác cho ý kiến chỉ đạo nhé
Anh ơi cho em cái số Alô để em túm được Bác với mục đích đóng quỹ Hội XNL và mời Bác cốc cà phê luôn.
Có gì nháy máy cho em nhé.
Em Tú: 0904.............
Thân lắm í.
Đấy các bác xem, thiết tha đến thế là cùng:D Vậy nên đề nghị các bác trả lời gấp gấp cho em cái nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Trích đoạn: HAC

Khoảng 45 họ có bán không bác B2 ui?
Nếu được thì làm mai cho Phạm Tiên Sinh đi.

Dạ, nghe lời bác , em ghé qua xem lại , rồi hỏi nó tầm 45tr bạn bán ko, nó nhìn em cười trơ trẻn và ko trả lời bác ah .....

Ủa, sao kỳ zậy hà ? Thuận mua vừa bán mà ? Mira của em có ông còn hỏi " xe ni đến 5 củ không ?" mà em còn cười rất tươi, kèm theo cái khuyến mại " bác lên OS sinh hoạt nhe":D

@ bác hunghtm : Asia bác tới số 6 Cao Bá Quát, hoặc qua cửa Hàm Tử Quan rẽ trái đi men theo đê khoảng 100m có cái gara bên phải, tìm ông Thành chuyên Asia (0988719926). Ông này có rất nhiều Asia.
Chúc bác mau cưới được vợ 2 !

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Trích đoạn: GHT

Trích đoạn: hcivic

Chào mừng bác trở lại với Xóm khi Xóm đã có sổ đỏ!Bác đã từng đăng ký tạm trú phải không?Giờ thì mời bác vào link dưới đây để đăng ký hộ khẩu chính thức nhé!:D
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1008958&mpage=12

Bác GHT ráng tranh thủ kịp mang vợ Hai đến dự lễ mừng Tân Gia XNL vào lúc trưa chủ nhật này nha![8|]
Dạ em đã khai báo chuyển khẩu từ tạm trú sang thường trú rồi ạ, hi vọng được cụng ly cùng các Bác sớm.
Trưa chủ nhật này vợ 2 của em vẫn nằm viện Bác ợ. hu hu.
Em đi xem máy đến vậy.

Đến xe máy thì bác ghé Góc Phố uống cafe rồi đi cùng ra Tân Cảng với em. Sáng CN chắc em cũng ghé Góc Phố để nhâm nhi càfe với Hội Trưởng cái

@Hcivic : Hội trưởng + Hội phó có gì góp vui rửa chức không vậy ta :)

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

XNL bình dân mừ ! đề nghị :
HT : 02 chai ABS Vodka :D:D
HP : 01 chai ABS Vodka :D
Đừng oánh em nghen, em té đây ![8D]
(chuyện này bí mật ! Hội OSFC có dự tính chúc mừng 4 chai ABS Vodka nữa !:D:D đã hén!) uống 1 loại thôi nhiều thứ xoay mòng mòng luôn !:D:D

GHT
Tập Lái
13/12/06
40
0
0
Hanoi
Visit Site

Hì hì, em chưa hiểu và chưa biết các Bác ạ, tuy tham gia đọc diễn đàn đã lâu nhưng lười pót bài và cũng không rõ được các Bác ở đâu nên có thể nhầm địa danh.
Có gì các Bác thông cảm.

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

GHT
Tập La'i
Bài viết đã đăng: 22
Ghi ngày: 13/12/2006
Status: offline
...................................
Bác nì tham gia từ 13/12/2006 mà đến nay mới được Tập lái thì uổng quá:)

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Trích đoạn: ntchonthanh

(chuyện này bí mật ! Hội OSFC có dự tính chúc mừng 4 chai ABS Vodka nữa !:D:D đã hén!) uống 1 loại thôi nhiều thứ xoay mòng mòng luôn !:D:D

Chắc kiến nghị đổi cái khác quá, hôm đó đi 4 bánh em hổng uống được gựu :(

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Các bác đi TG còn nhớ là HT và HP có mang theo ABS như ntchonthanh đề nghị đưới đây ko:D:D? em nhớ là phút cuối chỉ còn 4 vỏ chai của OSFC thui .:)

Trích đoạn: ntchonthanh

Hạng D
21/7/08
1.504
80
48

@108 : Bác chỉ được cái nhớ đúng...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Các bác thân mến!Bài này có thể được xem là một tài sản ban đầu mà Xóm mình đã gầy dựng được (công đầu phải kể đến bác HAC).Bài rất xứng đáng được treo lên mặt tiền của Xóm mình chứ nhỉ!Tuy nhiên số tầng đã vượt quá ngưỡng an tòan,do đó tui xin được khóa tại đây nha các bác!
Câu chuyện của chúng ta có thể còn tiếp tục chứ...nhưng sẽ là ở trong khu vực PHÒNG SINH HỌAT CHUNG nha các bác!:)

Status
Không mở trả lời sau này.