Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Hình như mấy tháng nay chưa có thêm vụ nào trên làn ô tô. Trước kia mỗi tháng trung bình 1 vụ.

Đoạn này mình không sợ xe máy mà sợ nhất là mấy ông từ Nguyễn Hữu Cảnh, cát 3 làn để chạy ra làn ngoài cùng.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Sẽ vẫn có người chạy vào làn ô tô thôi. Vấn đề là ở ý thức hẹp chứ ko phải do đường hẹp.
Chính xác, có mở thêm ra, rồi cũng 1 đám xe máy chạy vào làn xe hơi.
Dân tình đi xe máy cũng lạ. Đường đã mở rộng thênh thang rồi đó mà vẫn nhiều xe máy phóng ào ào vào làn ô tô, không phân biệt già trẻ, trai gái, tây ta, loại nào cũng có
Hê hê, 2b chạy vô làn ô tô để có "cảm giác lái" ô tô, sướng lắm cơ.
Được chạy nhanh, đường trống,... nhanh tới "bàn thờ".

• Haha
Reactions: DriveSafe
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Theo em thì để xe máy không chạy vào lane oto thì GTCC nên chỉ để lại 1 lane cho oto chạy thôi.
Hi hi thôi em đi ra ạ để không thôi gạch đá bay tới tấp ạ.
Ai nói? giờ a chừa mỗi cái lề đường mấy a xe máy cũng sẽ leo lên lề hoặc vác xe lên lề mà chạy.
Giờ bỏ lan can cầu, chúng chạy xuống sông Sài Gòn luôn a tin không?

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Ai nói? giờ a chừa mỗi cái lề đường mấy a xe máy cũng sẽ leo lên lề hoặc vác xe lên lề mà chạy.
Giờ bỏ lan can cầu, chúng chạy xuống sông Sài Gòn luôn a tin không?
Vâng em tin nhưng mà tin mấy tay ngáo đá, say rượu chạy xuống sông ạ. Mới đọc tin ở ngoài Bắc xe tải chạy vượt lan can đâm ghe thuyền chài đậu ở dưới làm ngư ông tử nạn. Chuyện hy hữu nhưng có thật ở xứ Vịt. He he

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Vâng em tin nhưng mà tin mấy tay ngáo đá, say rượu chạy xuống sông ạ. Mới đọc tin ở ngoài Bắc xe tải chạy vượt lan can đâm ghe thuyền chài đậu ở dưới làm ngư ông tử nạn. Chuyện hy hữu nhưng có thật ở xứ Vịt. He he
Ông lái ghe lại bị xử tội đậu ghe trái phép và lái ghe ko có bằng lái, chắc luôn.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Ngáo đá nói làm gì a? kkkk không bị ảnh hưởng bởi chất kích thích nhưng vẫn làm chuyện đầy "kích thích"
Ý e nói móc mấy người chạy xe máy không não đó a ơi

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Ngáo đá nói làm gì a? kkkk không bị ảnh hưởng bởi chất kích thích nhưng vẫn làm chuyện đầy "kích thích"
Ý e nói móc mấy người chạy xe máy không não đó a ơi
Anh em mình cùng chung ý với nhau đấy mà. Hi hi