Hạng F
9/3/06
6.463
3.482
113
Sì Gòn
bên Anh giá xe mắc lắm nha, cầu thủ bên đó thu nhập rất cao nhưng nhiều trường hợp đi xe cũng thường lắm

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
halogen nói:
bên Anh giá xe mắc lắm nha, cầu thủ bên đó thu nhập rất cao nhưng nhiều trường hợp đi xe cũng thường lắm

tại đâu phải đứa cầu thủ nào ở ANh cũng dư tiền như Rooney, C.Ronaldo... đâu

Nói chi xa, ngó về Vleague thì thấy... Công Vinh nó chơi xế hộp trong khi mấy thằng đồng đội của nó có đứa còn đi vay để mua SHi chạy mà

Hạng F
9/3/06
6.463
3.482
113
Sì Gòn
cầu thủ VN chạy xế hộp cũng nhiều đó, cỡ Quang Thanh nghe đồn đi Grandis thì phải

Hạng C
20/3/08
860
4
18
anti_intermilan nói:
halogen nói:

tại đâu phải đứa cầu thủ nào ở ANh cũng dư tiền như Rooney, C.Ronaldo... đâu

Nói chi xa, ngó về Vleague thì thấy... Công Vinh nó chơi xế hộp trong khi mấy thằng đồng đội của nó có đứa còn đi vay để mua SHi chạy mà

anh ấy mới tiễn vợ 2 của anh ấy về với chồng mới rồi bác ạ,cỡ CV thì đi Santa Fe cũng vừa,cần chi đi Mer rồi nuôi không nổi.

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Với số tiền Cường đô la mua xe ở VN, nếu qua đó mua chắc mấy bác này cũng choáng chịu ko nổi quá.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
Cưòng đô la mà mua xe đúng giá như bên kia thì nó cũng chả thua gì beckham , ronaldo đâu , chỉ có vợ của cường $ thì ko bằng vợ các anh kia .

Hạng B2
1/8/09
187
1
18
canadabuon nói:
Cưòng đô la mà mua xe đúng giá như bên kia thì nó cũng chả thua gì beckham , ronaldo đâu , chỉ có vợ của cường $ thì ko bằng vợ các anh kia .

Việt Nam chưa có cửa mà so với dân Thái, Sing...huống hồ gì so với Beck, Ronado...bác thử hỏi xem ngoài Trung Nguyên ra, có ai sở hửu vài chiếc siêu xe không, toàn mua đi bán lại không bác ui....