Hạng D
26/12/18
2.196
2.941
155
45
Tất nhiên là họ muốn rồi, nhưng cứ đẩy giá lên cao thì khó có dân đông về ở.
Nói chung mỗi người mỗi ý, người thì muốn dân về ở đông để phát triển cơ sở giao thông hạ tầng, người thì muốn giá đất lên cao bán kiếm lời, người thì muốn apđ mãi như vùng quê sông nước xây biệt thự ở cho sướng :D
Apđ cần gì xô bồ, đông đúc như Gv đâu mà bác mong dân kéo về nhiều làm gì. Cứ ít ít thôi để còn tận hưởng cuộc sống chớ

Attachments

Tập Lái
25/2/20
44
76
18
Apđ cần gì xô bồ, đông đúc như Gv đâu mà bác mong dân kéo về nhiều làm gì. Cứ ít ít thôi để còn tận hưởng cuộc sống chớ
Cái tôi cần là đường xá, cầu cống, tiện ích... không có dân thì còn lâu mới có mấy thứ đó, ai đâu đem tiền đầu tư vào khu vực lèo tèo vái mống. Thực tế thì q12 là kém nhất trong các quận, và phường Apd kém nhất trong các phường của q12. Chả hiểu có gì để mà tận hưởng?

• Wow
Reactions: lstranquang
Hạng D
26/12/18
2.196
2.941
155
45
Cái tôi cần là đường xá, cầu cống, tiện ích... không có dân thì còn lâu mới có mấy thứ đó, ai đâu đem tiền đầu tư vào khu vực lèo tèo vái mống. Thực tế thì q12 là kém nhất trong các quận, và phường Apd kém nhất trong các phường của q12. Chả hiểu có gì để mà tận hưởng?
Đường xá Apđ bây giờ cũng ổn mà bác ko lẽ bác cần đường to như Mai chí thọ để xe Cont chạy ngày đêm chăng ?

Hạng D
29/11/16
2.073
2.422
113
42
Không cần anh phải khóc vậy đâu nhen, giá cả do cung và cầu quyết định. Nếu giá ảo do đầu cơ thì không thể kéo dài. An phú đông có vị trí giáp ranh GV-BT đã đông kín dân nên chỉ cần giá còn rẻ hơn GV-BT thì không lo dân ko về !
Giờ ở đã ngộp thấy bà rồi, vậy mà còn đòi kéo thêm dân về ở.

Hạng D
29/11/16
2.073
2.422
113
42
Đường xá Apđ bây giờ cũng ổn mà bác ko lẽ bác cần đường to như Mai chí thọ để xe Cont chạy ngày đêm chăng ?
Mấy lô đất đang rao bán toàn nằm ở hẻm rộng mênh mông, vậy thì đòi đường xá làm gì nữa. Trong khi bên GV có nhiều hẻm xe 2B né nhau còn khó.
Giá đất APD mà kêu cao, trong khi bên kia sông (GV, BT) toàn giá x1.5, x2 với đất cùng độ rộng của hẻm.

• Like
Reactions: Porsche711 and TLTX
Tập Lái
25/2/20
44
76
18
Đường vườn lài trục chính của cả vùng mà có 7m, ổn thế nào hả bác? mấy đường hẻm chỉ một số có đường nhựa thôi, còn lại đường đất, sỏi, xe chạy thì bụi bay mù mịt.

Hạng D
26/12/18
2.196
2.941
155
45
Đường vườn lài trục chính của cả vùng mà có 7m, ổn thế nào hả bác? mấy đường hẻm chỉ một số có đường nhựa thôi, còn lại đường đất, sỏi, xe chạy thì bụi bay mù mịt.
Bác ở khúc nào mà than dữ thần cà, nếu ở khuc ven sông thì đồng ý là còn đường đất bụi bay mù chứ các hẻm xương cá bây giờ bê tông hoá hết rồi ( trừ Apđ bên kia Ql ). Đường Vl 7m nhưng đỡ cái cấm xe tải nên cũng ko đến nỗi kẹt, chứ bác đi Nguyễn Duy Trinh Q2 hay Dỗ xuân hợp q9 giờ cao điem thì thấy cảnh nhé

Hạng D
16/7/19
1.125
3.511
116
Apd hi vọng sau đợt kiên cố hoá hết kênh rạch thì chuyển qua hạ tầng đường... cũng ko vội dc. Cỡ 5 năm nữa chắc sẽ ổn.
Giờ thấy dc cái là kẹp giữa 2 con sông nên mát :)

Ai ở lâu thì thấy bình thường, ai ở khu khác tới thì thấy -- tưởng về quê

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
24/4/18
72
157
43
42
Thấy xây cầu sắt là em hiểu sự quan tâm đầu tư của tp với khu tây bắc rồi

• Like
Reactions: runaway2310