Hạng C
25/4/17
858
1.205
93
34
Đồng ý nhưng 79 tỷ làm cái cầu mà các cụ cứ bơm tậng mây xanh

he he he, vậy bác chỉ khu nào Bác cần bơm, mình qua bơm phụ Bác cho :) uy tín lun, chứ ngoài APĐ ra mình chưa thấy khu nào vô trung tâm Sài gòn gồm Q1, PN, Q3,TB, BT SÂN BAY gần vậy mà còn GIÁ này, nên APĐ đâu có cần bơm hay ko bơm, thì vị trí nó đã Rõ ràng vậy rồi, hay Bác nghĩ nên dẹp Topic lun để khỏi mang tiếng bơm vá :)), mới vừa lòng :)))

Hạng D
29/11/16
1.397
1.656
113
40
Thực tế chứ bơm gì bác, 75tr/m2 cho 1 lô 70m2 hẻm 12m cách phà dưới 1km
Nếu không có cầu, làm gì có giá này
Không hiểu nổi tại sao khu này lại có giá thế này
- Đường dẫn chính bằng đất, đi 1km mới thấy người.
- Đường dẫn phụ thì nhỏ (chắc vừa đủ 2 xe máy tránh nhau), đi qua khu dân cư lụp xụp
- Nằm ngay dưới bụng máy bay

PS: chốt lại mua chỗ này để đón đầu cho 10-20 năm tới.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
29/11/16
1.397
1.656
113
40
he he he, vậy bác chỉ khu nào Bác cần bơm, mình qua bơm phụ Bác cho :) uy tín lun, chứ ngoài APĐ ra mình chưa thấy khu nào vô trung tâm Sài gòn gồm Q1, PN, Q3,TB, BT SÂN BAY gần vậy mà còn GIÁ này, nên APĐ đâu có cần bơm hay ko bơm, thì vị trí nó đã Rõ ràng vậy rồi, hay Bác nghĩ nên dẹp Topic lun để khỏi mang tiếng bơm vá :)), mới vừa lòng :)))
Bác thông cảm, anh Cờ xờ 5 chắc có thù oán gì với chim cò ở APĐ.

Hạng B2
3/12/18
166
611
93
Huỳnh Tấn Phát, Quận 7
Em có biết khu Bình Lợi rẻ nhất SG- 100 tr/m không?
GIờ lấy Compa quay 1 vòng bán kính Q1 hay Sân bay có khi nhiều anh giật mình vì APĐ = 60-70% giá các khu khác trong bán kính
Không mua nhanh vài năm nữa có dự án đường ven sông với trên cao triển khai- lại tiếc giá như

Hạng C
25/4/17
858
1.205
93
34
kkkk, ko biết ý Bác ấy sao, nhưng dù sao thì mình có mấy bạn, hồi xưa kêu mua đi, ko mua, chê phà, chê quê, giờ lên cao qua lại tiếc :)), rồi giờ chê tiếp "Nho còn non và xanh lắm"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/12/18
166
611
93
Huỳnh Tấn Phát, Quận 7
Mình xin lỗi anh Cờ xờ 5- mình cũng chỉ có mảnh vườn nhỏ chứ mình không phải là tôm cò gì hết, lỡ có "to tiếng" với anh mong anh thông cảm đừng bảo chủ thớt đóng thớt thì những người như mình ở xa hóng sao được thôing tin đa chiều.............anh có cần cò khu này mình giới thiệu cho anh vai ô giá hời có khi anh đổi đời ấy ở chính nơi này ấy........

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/4/17
858
1.205
93
34
Alert: Dính ngay đường bay ồn lắm nha các bro.

Đúng là vướng đg bay thì ồn thiệt,

Nhưng Nếu nói dính vụ đường bay mà giá rẻ bèo hay bị chê, thì phia GV khU
Quang Trung, Ngã 5 có khi cho ko luôn chứ buôn bán gì, vậy mà giá cũng chót vót, vì tính ra bên đó -GV máy bay hạ gần sát mặt đất hơn và ồn hơn rất nhìu so với cao độ bên APĐ, đúng là ngta có 1 lí do để thích và 1001 lí do để chê

Hạng C
10/8/18
672
716
93
42
Mình nghĩ bác CX có đất ở APĐ mà sốt ruột vì cầu Vàm Thuật và đường ven sông không biết khi nào mới triển khai
Khả năng thứ 2 là bác ấy đang ủ mưu mua đất APĐ...

Cả hai đều có thể dùng giải thích lý do bác ấy thể hiện sự gay gắt vậy để thể hiện mong ước về hạ tầng, hoặc để dìm hàng ...

Hạng C
18/10/17
748
1.111
98
Bỏ qua hết đi cho đầu nhẹ tênh.
"Đường về khép bóng trần gian
Lợi danh gói một hành trang vô thường
Tất bật hơn thua rồi cũng bỏ
Thong dong tự tại vậy mà vui"

Hạng D
26/12/18
1.054
1.393
155
44
Qua thớt Bình Lợi đẩy phụ kìa bác. Đòi so ngang cơ với Thảo điền mới căng :rolleyes: