Hạng B2
21/11/23
236
262
63
Bạn ơi bạn @dunhtuanho có mấy lô đang kẹt, thị trường đang ảm đạm lắm, các đội đầu cơ chi tiền thuê báo bơm hoài nhưng vẫn xịt.
Giai đoạn này bạn nên chấp nhận lỗ 20-30% giá mua để ra hàng lấy tiền mua vàng, chỉ có vàng mới giải quyết được vấn đề, bạn cầm vàng chạy đi đâu cũng được cho dù chiến tranh, chính trị bất ổn...
Chiến tranh, chính trị bất ổn.... thì đất về mo nhé bạn. Ưu tiên cầm vàng nhé.
Inbox gửi mình ra hàng cho nhé. Nhớ là chào giá chịu lỗ 20-30% giá mua nhé.
Tín hiệu xấu dân tình đổ xô mua vàng để đề phòng trường hợp xấu có chạy sang Úc, Mỹ, Canada hay thậm chí Camp, Lào có vàng vẫn ổn nhé.

Hạng D
26/3/22
1.293
5.462
113
51
Xạo quá Lài ơi. Tết giờ tớ ăn tiền bẻ cọc miết. Ko biết đất ở đâu hết. Cọc cũng không thèm xuống. Tết giờ mua dc vài mảnh ah. Còn lại lấy tiền bẻ cọc nhậu phà phà.

Cần Giuộc đó.
Cần Giuộc ơi. Ta đã đến.

Hạng B2
21/11/23
236
262
63
Hoa Tràm là hoa gì mà làm chứng trường mấy hôm nay rớt thảm thê thế mọi người ơi?

Hạng B1
15/1/24
82
92
18
44
Bạn ơi bạn @dunhtuanho có mấy lô đang kẹt, thị trường đang ảm đạm lắm, các đội đầu cơ chi tiền thuê báo bơm hoài nhưng vẫn xịt.
Giai đoạn này bạn nên chấp nhận lỗ 20-30% giá mua để ra hàng lấy tiền mua vàng, chỉ có vàng mới giải quyết được vấn đề, bạn cầm vàng chạy đi đâu cũng được cho dù chiến tranh, chính trị bất ổn...
Chiến tranh, chính trị bất ổn.... thì đất về mo nhé bạn. Ưu tiên cầm vàng nhé.
Inbox gửi mình ra hàng cho nhé. Nhớ là chào giá chịu lỗ 20-30% giá mua nhé.
Tín hiệu xấu dân tình đổ xô mua vàng để đề phòng trường hợp xấu có chạy sang Úc, Mỹ, Canada hay thậm chí Camp, Lào có vàng vẫn ổn nhé.
Mạnh dạn đoán ông Lài bị hack nick rồi anh em ơi, thấy đăng tin tào lao không ah :)

• Haha
Reactions: natifood
Hạng B2
21/11/23
236
262
63
Mạnh dạn đoán ông Lài bị hack nick rồi anh em ơi, thấy đăng tin tào lao không ah :)
Nếu bị hack thì hắn không biết đầu thai cái nick khác để vào đây thông báo cho mn biết hở.
Chính hắn đó thôi, hắn bây giờ thiền định hằng ngày nên ngày càng giác ngộ nhiều điều hay lắm Bộ Trưởng Châu ơi.

• Like
Reactions: Tuan.apd
Hạng B2
10/9/18
128
130
43
Mọi người để ý ảnh nói làm gì. Phớt lờ đi. Trong quá khứ, lúc ảnh nói xuôi, lúc ảnh nói ngược như vậy rồi. Mục đích để làm dao động tâm lý người bán để ảnh chốt được nhiều thương vụ.

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng B2
21/11/23
236
262
63
Anh Lài là người 2 mặt, nên chắc chắn ko phải bị hack nick
Khi bạn buông bỏ (buông bỏ không mang ý nghĩa tiêu cực, buông bỏ những gì không mang lại giá trị tích cực) trí tuệ bạn dần minh mẫn, bạn sẽ giác ngộ và lĩnh hội những ý nghĩa tốt đẹp của tạo hóa, dần bạn sẽ đạt đến cảnh giới tối cao, xa hơi nữa bạn sẽ là những vĩ nhân.

"Galileo Galilei là nhà thiên văn học, vật lý học, toán học và triết học lỗi lạc người Italy. Với niềm tin rằng trái đất xoay quanh mặt trời, ông bị đưa ra xét xử tại Tòa án dị giáo năm 1633 và bị kết án quản thúc tại gia suốt đời.
Năm 1741, sau khi nghiên cứu của Galileo được chứng minh thì Tòa Thánh đón nhận và năm 1822 đã dùng nghiên cứu của ông giảng dạy cho ngành thiên văn học.
Cần lưu ý: Galileo không hề bị tuyệt thông – và thậm chí không như người ta đồn – ông không bị kết án lạc giáo hay bị thiêu sống."

"Trăm năm trước thì ta chưa có
Trăm năm sau biết gặp lại không?
Cuộc đời sắc sắc không không
Thôi thì… hãy sống hết lòng với nhau!"