Hạng D
26/12/18
2.271
3.025
155
45
đã nhận lương là làm đúng qui trình
tới kì là phải soạn soạn, đề xuất, rồi lấy report
kí hay ko kệ, phần tao tao lo...
4 năm sau tao làm phòng ban khác hoặc về hưu, sợ đách gì...
và cuộc sống vẫn tiếp diễn :D
Bây giờ ko dễ trốn tránh trách nhiệm đc đâu. Mấy vụ án gần đây hơn chục năm trước vẫn moi ra

Hạng D
22/8/16
2.259
23.896
113
Bây giờ ko dễ trốn tránh trách nhiệm đc đâu. Mấy vụ án gần đây hơn chục năm trước vẫn moi ra
Lúc một tay che trời thì dự án còn chạy
Lúc đốt lò thì làm đúng qui trình, là lúc dự án hết chạy :D vẽ cho có thôi
Ai cũng an toàn, và ko có gì tiến triển hết

• Like
Reactions: Porsche711
Hạng D
26/3/22
1.333
5.654
113
51
Mé.
Bắt cả tuần rồi mới bắt đầu ra tin.
Biểu sao thiên hạ không đồn. Họ còn nói Có Đồn Có Trúng.

Thật không hỉu nổi.
Cơ quan làm luật
Mà sao lại làm dc
Vậy.

Thôi.
Coi như bỏ tiếp 5 năm đi.
Thanh xuân là CQQ.

• Haha
Reactions: Đi Đò
Hạng B2
24/3/14
208
173
43
Gửi 2 chính chủ đất APĐ @kunken.tuan@dunhtuanho . Đất của bạn gửi bán mình đã gửi thêm nhiều đội chuyên môi giới bán bđs ở APĐ rồi. Mình và ae môi giới sẽ hợp tác để cố bán được đất sớm nhất cho các anh.
Giá của các anh chào hiện tại hơi khó bán, có mấy khách hỏi nhưng hờ hững lắm!. Nếu kẹt quá thì 2 chính chủ nên giảm giá chào tầm 20% khả năng ra được.
Trên đây để chém gió thôi, 2 chính chủ yên tâm nhé, không cần lên đây mất sức "cầu năm nay làm, đường năm nay mở rộng, nếu xây cầu sẽ dựng tượng kunken.tuan hay đổi tên đường Vườn Lài thành tên Hồ Tuấn Dũng..." đâu nhé.
Team đang chạy tẹc ga để mong bán được đất cho 2 chính chủ đây.
Thớt mong luôn đông vui, sợ bán được đất rồi 2 bạn không ghé thớt chém, bơm nữa thì buồn lắm luôn!
Trời , ông phán hay thế , tôi bên BL mà nhưng cũng đang xem mua APĐ và đang chê đây này.

Hạng C
3/12/18
907
2.852
93
Quận 7
Đất APĐ tôi chưa có nhưng cung có vài mảnh ở mấy nơi , cũng rao bán bớt nhưng thấy chậm , khách quan tâm ít cũng có thể do mảnh lớn giá trị lớn .

Trời , ông phán hay thế , tôi bên BL mà nhưng cũng đang xem mua APĐ và đang chê đây này.

Anh sao không nói ngay từ đầu là tôi không có đất ở APĐ chỉ có đất ở Bình Lợi và sang đây chỉ chém vui thôi????????
anh phải sang nhóm Group Băng BL chém gió mới đúng......ai lại nỡ gài anh VL- một người dân APĐ của chúng tôi làm lỡ lời
Thật chả ra sao cả????????????????

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/11/23
333
321
63
Giá giảm 30% so với giá thị trường mà ko ra được hàng nè. Em đã nói anh Vờ Lờ là người tốt mà.
Vẫn còn rất cao so với giá trị thật.
Làm bài toán kinh tế sẽ biết giá trị thật ngay nhé.