Hạng B2
6/1/15
482
314
63
62
Báo đài mấy hôm nay ĐÁNH MẠNH vụ nội ô bị bê tông hoá đến ngộp thở !
Hy vọng sắp có cuộc dãn dân lớn tại Hà Nội và Sài Gòn :)

xa xa là An Phú Đông xã yên bình của chúng ta :)
Sài Gon hoa lệ, lên dễ khó về
Cầu Vàm Thuật An Phú Đông Quận 12 bắc qua Phường 5 Gò Vấp đã thông xe 31/12/2020 đất An Phú Đông tăng nóng nhất Q.12

Attachments

Tập Lái
11/10/16
36
83
18
45
Thôi, ở SG mà sống cảnh như thôn quê mới sướng, chứ đô thị hóa chen chúc quá cũng mệt mỏi.
Chỉ cần có một chút tiện ích là được rồi.

Tập Lái
14/2/12
4
13
8
Haha lúc trc kêu 1 năm nữa có cầu h thì gần 3 năm rùi trong khi dự án cái cầu này hơn chục năm rồi toàn ảo để bán đất may mà bữa ko xuống tay miếng 800

Tập Lái
16/2/16
13
61
13
37
Haha lúc trc kêu 1 năm nữa có cầu h thì gần 3 năm rùi trong khi dự án cái cầu này hơn chục năm rồi toàn ảo để bán đất may mà bữa ko xuống tay miếng 800
Dân APD chờ cầu mấy chục năm rồi chứ 3 năm j bạn. Người ta chờ thôi chứ có ai lừa đảo j đâu mà bạn kêu ảo với ko ảo. Nói chuyện nghe mắc mệt...

Hạng C
25/4/17
910
1.298
93
35
Dân APD chờ cầu mấy chục năm rồi chứ 3 năm j bạn. Người ta chờ thôi chứ có ai lừa đảo j đâu mà bạn kêu ảo với ko ảo. Nói chuyện nghe mắc mệt...

Ko sao Ảo qua GV mua 80tr/m kkk

Tập Lái
7/3/14
11
11
3

May mà không xuống tay, chứ cách đây 3 năm mà xuống tay 800 thì giờ này một cục tiền rớt trúng u đầu luôn á, may thiệt

8/3/19
1.172
1.041
206
Tui nói rồi mà quý vị ko chịu nghe. APĐ thì cứ kệ đi. đường cũng sẽ xong, xong sớm. Cầu cũng vậy, sẽ sớm khởi công thôi, làm có 2,3 tháng à, chỉ giải toả caí bến đò ko giấy 500 chai, chịu rồi. Vậy phải hay ko, ta qua thẳng NTS chứ cần gì cái bánh vẽ qua khu BL loằng ngoằng đi đâu cũng xa.

Tui nói cái gì nữa. Tui nói xuống mấy xã thuộc Cẩm Mỹ bám đường 765B mà mua. Bao nhiêu tiền cũng mua dc hết á, vài trăm chai ta mua vài trăm. Giờ thì sao 1,5 tháng giá dựt lên một khúc dài nhằng. Nhắc lại nhé ở Cẩm Mỹ mọi chuyện chỉ mới bắt đầu.

Lúc chiều đi mua đất gặp anh cò dễ thương ghê lun, người Q.Ngãi - Công An xã làm thêm. thiệt thà, tự trọng thấy rất là vui.

Vậy nhé mọi người.

À quên, 3 tháng nữa mình sẽ mở VP nhà đất dưới đó, mọi người ủng hô nhé, sẽ đảm bảo:

Mua Là Lời.

Sao lại mua là lời. Bạn lời nhiều thì tự bán, bán ko dc bán lại cho mình giá cao gấp 2 lợi suất Nh (lợi suất 15%/năm)

Chỉnh sửa cuối: