Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Bác có mấy ha đất giáo dục, phải nhân cơ hội này mở trường chứ. Có cầu mở trường mầm non tiêu chuẩn Quốc Tế hay trung tâm ngoại ngữ là ngon chắc
Bác lộn em với cá mập nào rồi chứ em ở cái chòi lá 50m vuông à :D Mà giờ Apd toàn tay to về. Ra đường toàn Merc, Audi, Lexus, Jaguar ,.... nghĩ lại mình đi con Quay Tàu thấy tủi ghê

8/3/19
1.172
1.041
206
Bác có mấy ha đất giáo dục, phải nhân cơ hội này mở trường chứ. Có cầu mở trường mầm non tiêu chuẩn Quốc Tế hay trung tâm ngoại ngữ là ngon chắc
Mấy mẫu? Ảnh mua hết đất giáo dục của APĐ? Ngon á. Mở hệ thống trường quốc tế khép kín từ Nhà trẻ - Mẫu giáo - Tiểu học - Thcs - Thpt - Cao đẳng, dạy nghề - Đại học và thêm cái viện nghiên cứu gì cấp bằng viện sĩ nữa. Đếm tiền mỏi tay nhá.

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Cuối năm đường xong - cầu xong tranh thủ bán miếng đất chó ị làm con Rôn Roi đi chơi tết Canh Tý các bác nhể :p

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Mấy mẫu? Ảnh mua hết đất giáo dục của APĐ? Ngon á. Mở hệ thống trường quốc tế khép kín từ Nhà trẻ - Mẫu giáo - Tiểu học - Thcs - Thpt - Cao đẳng, dạy nghề - Đại học và thêm cái viện nghiên cứu gì cấp bằng viện sĩ nữa. Đếm tiền mỏi tay nhá.
Tưởng ảnh có mấy chục phòng trọ gần trường Sơn Ca, mà đất đó hình như mấy ngàn m2 quy hoạch giáo dục ...
Mà ảnh nói không phải, nên hok biết thực hư sao bác ơi

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Anh Tuấn địa chủ còn đi Fadil, anh RellyTran mua rôn roi chắc phải có vài chục ha ở apđ nhỉ :rolleyes:

• Like
Reactions: zzzminhluanzzz
Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
Trong mấy loại Quy hoạch thì Quy hoạch trường mầm non là ngon ăn nhất nhỉ. làm bài bản thì mỗi tháng thu nhập vài trăm chứ không ít :D

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Anh Tuấn địa chủ còn đi Fadil, anh RellyTran mua rôn roi chắc phải có vài chục ha ở apđ nhỉ :rolleyes:
Hôm nay em có tí men chém hơi quá đà mong các bác thông cảm :(

8/3/19
1.172
1.041
206
Tưởng ảnh có mấy chục phòng trọ gần trường Sơn Ca, mà đất đó hình như mấy ngàn m2 quy hoạch giáo dục ...
Mà ảnh nói không phải, nên hok biết thực hư sao bác ơi
Miếng đó hai ngàn thước. sau đít Sơn Ca 8, quy hoach trường mẫu giáo, đã không đổi qua vài lần thay đổi QH. Tương lai chắc cũng rứa.

Hạng B1
15/10/18
85
57
18
View attachment 1956964 Cập nhật tiến độ đường Vườn Lài, chắc còn thảm thêm một đợt nữa
Rảnh rảnh đọc cái thớt Đã đến thời của Quận 12 - Đất Thạnh Lộc Thạnh Xuân- Vườn Lài đang sốt thấy ông chủ thớt với mấy người Thạnh lọc , Thanh Xuan ở trong này bịnh hoạn thiệt chớ.

Mấy anh bịnh quận 9 thì ko nói đi. tui thấy mấy người mua APĐ họ nói chuyện hiền lành, dễ thương, ko 1 câu 1 chữ nào dìm hàng TXuan - TLoc hết vậy mà cái ông chũ thớt TL22 với 1 bầy cứ đè APĐ ra xóc xỉa. bla blo.

Đó, giờ thấy rồi đó. Trời thương người hiền. Có đúng rứa ko, máy xí mà to mồm, mà mồm toàn đi nói xấu chổ khác.

Tui cá ông chủ thớt làm cái nhà hết cũng hơn 2 tỷ, ko biết giờ bán dc 3 tỷ ko. Tui đố đó. Thiệt là lắm mồm. Đầu tư bằng mồm là rứa ha.

Thiệt bực.
Nhớ ko lầm thì A Tuấn ngày xưa học XD bách khoa(nếu lầm bỏ qua cho e) a đánh giá chất lượng thi công nhựa đường này như thế nào ạ? A Bo còn hy vọng thảm thêm 1 lớp thì chắc hiện tại ko được hài lòng pk?

8/3/19
1.172
1.041
206
chào bác, em cũng đang tìm hiểu dưới Cẩm Mỹ, bác cho em xin contact cua bac voi
Công tắc: Chính quyền huyện Cẩm Mỹ liên tục khuyến cáo là người dân trong huyện không nên bán đất, vì đất sẽ tiếp tục lên. Trường hợp cần kíp để trang trải cuộc sống thì nên cân nhắc thiệt hơn thật kỹ. Anh Gu-Gồ có lưu. Hy vọng anh bật trúng công tắc để thành công.

• Like
Reactions: nipponvina
8/3/19
1.172
1.041
206
Đường đợt này làm tiến bộ ghê. Mấy cái hẻm nhỏ xíu nó cũng làm mấy cái quành thiệt to. Quá trời quành. Dạo này dân đông thiệt, anh Đông, anh Sơn cho ít hình, ít thông tin cây cầu cho khí thế đi. Dạo này APĐ toàn người bắc, đất lên giá là cái chắc.

8/3/19
1.172
1.041
206
Nhớ ko lầm thì A Tuấn ngày xưa học XD bách khoa(nếu lầm bỏ qua cho e) a đánh giá chất lượng thi công nhựa đường này như thế nào ạ? A Bo còn hy vọng thảm thêm 1 lớp thì chắc hiện tại ko được hài lòng pk?
Ừ. A Bo nói đúng đấy. Thảm thêm lớp nhưa mịn nữa, sẽ đẹp - yên tâm nhé.

Hạng D
26/12/18
2.168
2.917
155
45
Thông báo các bác vài ngày nữa khia trương Coop Food ở kế ben Sen nhé

Hạng B2
11/8/11
464
7.097
93
Sắp được 1000 trang rồi, từ ngày em về gò té đến giờ ngót 25 năm cũng từng ấy năm nói về cái cầu này. Mong sao thớt này 1000 trang thì cầu được xây, đến 1500 trang thì xây xong cho dân nhờ.