Hạng B2
1/5/08
112
0
18
cây xang đó ở gần ngay nhà em, chỗ đó em hết dám đỗ luôn (gần đó cũng có 1 cây xang gần siêu thị nữa cung chơi y chang)

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
E bổ sung thêm cây Xăng : ngả 3 Luỹ Bán Bích với Lương Thế Vinh ( đầu đường LTV luôn)
cây xăng này ăn rất giả mang đổ 20k nó đổ cho có 10k , ko để ý là nó chơi liền .
Nó có chiêu này , nó ngồi trụ bơm này nhưng cầm cái vòi bơm xăng ở trụ bên kia , thường người dân chỉ quan sát trụ ngay nó đứng , ai ngờ nhìn hoài ko thấy nó chạy , nhìn wa bên kia thì nó bơm xong rồi , hết cãi với nó
.
E thì biết cây xăng này mất dạy quá , nên em nghỉ có 1 ngày cho nó 1 bài học... Và câu chuyện bắt đầu !
1 hôm em vô đổ , làm bộ ngu ngu ko để ý ( nhưng con mắt em liếc nhìn đồng hồ số mấy , cây vòi trụ nào
) lúc đó dồng hồ chỉ 15000 , em đổ 20000 . Nó đổ xong em nhìn thấy 25000 (
cười trong bụng , phen này chết mịa với kao ,)
Mặt em đỏ lên :mad: chửi : Ê mày đổ cho tao thêm 10000, ko thì có chuyện nha con.
No' cải : ơ em đổ cho anh đúng rồi , chị hồi nảy đổ 5000, anh 20000 là 25000 đúng rồi.

Mặt em chuyển sang tái : Ụ Mịa mày thời buổi này ai vô cây xăng đổ 5000. Tao biết cây xăng này làm ăn mất dạy nên tao để ý rồi. Bây giờ mày có đổ vô ko , Nhà Tao Gầy Đây...:mad:
no' nghe xong cuối xuống đổ cho em thêm 10000 và ko nói tiếng nào , em thì được cơ hội chửi 1 trận
.( bửa đó gặp thằng hiền.. lần sau em gặp 1 thằng nhân viên Giang Hồ cở 5 cam)...
bắt đầu hoạ vô mình đây...

Hạng B2
26/12/08
216
0
0
34
trungdungvn nói:
thua các bác, chả là hôm nay em có ghé vào cây xăng góc đường Luỹ Bán Bích - Tân Thành quận Tân Phú đổ xăng cho 2B nhà em.

Khi em dừng xe có nhìn vào bảng điện tử của 2 ụ bán xăng bên trái và bên phải của em, ụ bên trái số tiền là 27.xxx ụ bên phải đang là 0 đồng. Em mua ở ụ xăng bên :cool: phải. Bên trái xe em có chị bầu cũng vừa vào, chị ấy mua xăng ụ bên trái ( bảng điện tử đang là 27.xxx), nhân viên bán xăng (nhìn mặt không tới nỗi nào mà ...
) không thèm bấm để bảng điện tử trả về 0 mà đổ luôn xăng cho chị đó, lưu ý ở đây là chị ấy dừng xe ở chỗ hơi khó thấy số trên bảng điện tử, khi bảng điện tử dừng ở số 62.xxx thì nhân viên rút vòi ra và lấy của chị kia 40.000 vnd. Vậy rõ ràng là đã ăn gian của người ta 5.000 đồng rồi.

Sau khi em mua xong xăng của mình (em lúc nào cũng nhìn bảng điện tử nên ít bị lừa
) em chạy lên 1 đoạn rồi dừng lại, tính là chờ chị kia ra thì nói cho chị ấy biết. Nhưng mà chị ấy lại đi hứơng ngược lại, tiếc thế. chẳng lẽ lại quay xe chạy theo. Thôi đành đi luôn để tối về post lên đây cho bà con biết mà chú ý khi mua xăng ở đó vậy (mong sao bà bầu hồi trưa đọc được bài này
)

cây nào cũng thế bác ạ, nói chung đi bơm mà cứ ko nhìn bảng thì ăn củ lừa ngay. em đi đổ xăng, cạnh em có 1 cô bé đi airblade, mở cốp xăng, vứt xe ấy ra nghe đt , lúc sau vào nó hét cho 50k(bơm khoảng 40k thôi) thế nên các bác cảnh giác nhé :)

Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
Cây xăng này là một trong những cây xăng em tin tưởng nhất, em chưa gặp như bác nói bao giờ !

Tập Lái
9/5/10
3
0
0
hai_lamborghini nói:
cây xang đó ở gần ngay nhà em, chỗ đó em hết dám đỗ luôn (gần đó cũng có 1 cây xang gần siêu thị nữa cung chơi y chang)
Ai cha, vậy là nhà bác ỡ gần nha em rồi
em rất quan tâm cái chữ kí của bác đấy, mốt c1 tuê xe em sẽ tham khảo chỗ bác

milan2006 nói:
E bổ sung thêm cây Xăng : ngả 3 Luỹ Bán Bích với Lương Thế Vinh ( đầu đường LTV luôn)
cây xăng này ăn rất giả mang đổ 20k nó đổ cho có 10k , ko để ý là nó chơi liền .
Nó có chiêu này , nó ngồi trụ bơm này nhưng cầm cái vòi bơm xăng ở trụ bên kia , thường người dân chỉ quan sát trụ ngay nó đứng , ai ngờ nhìn hoài ko thấy nó chạy , nhìn wa bên kia thì nó bơm xong rồi , hết cãi với nó
.
E thì biết cây xăng này mất dạy quá , nên em nghỉ có 1 ngày cho nó 1 bài học... Và câu chuyện bắt đầu !
1 hôm em vô đổ , làm bộ ngu ngu ko để ý ( nhưng con mắt em liếc nhìn đồng hồ số mấy , cây vòi trụ nào
) lúc đó dồng hồ chỉ 15000 , em đổ 20000 . Nó đổ xong em nhìn thấy 25000 (
cười trong bụng , phen này chết mịa với kao ,)
Mặt em đỏ lên :mad: chửi : Ê mày đổ cho tao thêm 10000, ko thì có chuyện nha con.
No' cải : ơ em đổ cho anh đúng rồi , chị hồi nảy đổ 5000, anh 20000 là 25000 đúng rồi.

Mặt em chuyển sang tái : Ụ Mịa mày thời buổi này ai vô cây xăng đổ 5000. Tao biết cây xăng này làm ăn mất dạy nên tao để ý rồi. Bây giờ mày có đổ vô ko , Nhà Tao Gầy Đây...:mad:
no' nghe xong cuối xuống đổ cho em thêm 10000 và ko nói tiếng nào , em thì được cơ hội chửi 1 trận
.( bửa đó gặp thằng hiền.. lần sau em gặp 1 thằng nhân viên Giang Hồ cở 5 cam)...
bắt đầu hoạ vô mình đây...
Bác làm em tò mò quá, rồi sao nữa bác

anhtuanpro nói:
Cây xăng này là một trong những cây xăng em tin tưởng nhất, em chưa gặp như bác nói bao giờ !
Chỉ là bác chưa gặp thôi, em khuyên bác không nên đặt niềm tin của mình vào những chỗ không cần thiết. Cách tốt nhứt theo em là khi đỗ xăng thì hãy yêu cầu nhân viên trả về 0000, vậy cho lành.