Hạng B2
23/4/13
186
15
18
Captiva 30K nói:
Hấp dẫn và đang nghiên cứu 1 em, đời 2002, xe cứng từ Cam,cần giấy tờ an toàn trên mọi nẻo đường , Bác nào có giúp em ?
Bác Captiva 30K có trong hội GMFC ko vậy bác?

2002 thì Sài Gòn cũng khá ít, tầm giá 1 con 2002 không dưới 120 bác à 2002 thì bác phải chơi nguyên bản mới có giá trị.
em có con 2001 cũng còn cứng khừ, Sang tên trong vòng 1 nốt nhạc, Nguyên bản và quan trọng là em nó zin trên 90%,bác nào chơi CD nguyên bản có thể giao lưu với em nhé (chỉ giao lưu chứ ko có ý định bán xe nha các bác)

Tập Lái
20/6/11
44
12
8
Buồn quá mấy hôm nay đi tìm e cd đầy đủ giấy để hợp thức hoá chiếc xe yêu quí của mình mà không có. Haizzzz!!! Có Bác nào biết không giúp e với.

Hạng B2
23/4/13
186
15
18
lamborsg nói:
Buồn quá mấy hôm nay đi tìm e cd đầy đủ giấy để hợp thức hoá chiếc xe yêu quí của mình mà không có. Haizzzz!!! Có Bác nào biết không giúp e với.
Bác Tìm xe thế nào hay bác chỉ tìm PP để hợp thức hóa chiếc xe bác đang có vậy?

Hạng B1
29/2/08
55
1
8
Hôm trước đi mua 1 cai máy đào ở Long An, thấy 1 chiếc cd 125 chủ xe nói đời xe hình như là 97 hay 98 mình hok nhớ rỏ, mua lại của 1 ông già . Xe còn nguyên bản đầu chưa rớt, nắp chao chưa mở luôn, biển số tỉnh có giấy ĐK đầy đủ, nhưng người đứng tên chết rồi dzậy có sang tên đc ko các bác. Chủ nói bán đúng 50tr, thấy cũng thích mà phân vân quá. Ah bác chủ này còn có 1 em cd125 benly đời đầu tiên sx năm 82 hay j muh mình hok rành. Xe đó thì bao nhiêu cũng hok bán, mình chỉ nghe nói vậy chứ hok rành nữa. Dậy chiếc 50tr đó múc đc hok sang tên có đc hok ? có bác nào giúp em với.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
17/12/13
43
3
8
45
Hôm trước đi mua 1 cai máy đào ở Long An, thấy 1 chiếc cd 125 chủ xe nói đời xe hình như là 97 hay 98 mình hok nhớ rỏ, mua lại của 1 ông già . Xe còn nguyên bản đầu chưa rớt, nắp chao chưa mở luôn, biển số tỉnh có giấy ĐK đầy đủ, nhưng người đứng tên chết rồi dzậy có sang tên đc ko các bác. Chủ nói bán đúng 50tr, thấy cũng thích mà phân vân quá. Ah bác chủ này còn có 1 em cd125 benly đời đầu tiên sx năm 82 hay j muh mình hok rành. Xe đó thì bao nhiêu cũng hok bán, mình chỉ nghe nói vậy chứ hok rành nữa. Dậy chiếc 50tr đó múc đc hok sang tên có đc hok ? có bác nào giúp em với.
E hỏi ông anh thì ông chỉ nói chung chung là Sang được nhưng phải làm xác nhận của đia phương của người mất hoăc phải làm thủ tục thông báo, niêm yết (như trường hợp mua xe lòng vòng k xác đinh đc chủ), nói chung khá phức tạp. Theo em Giá đó hơi cao vì khó sang tên (trừ khi xe còn rất long lanh). Bác mà k lấy thì pm cho em, em cũng đang muốn thử xem sang đc k, nếu k đc thì cư đe vậy chạy

Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
Chào các bác có vẻ Honda CD Benly 125 đã ăn vào máu của k biết bao chàng trai trong đó có mình, đúng là sự chơi có cái duyên của nó sở hữu được một em Benly 125 ưng ý không phải là dễ nhất là phần giấy tờ. mình đã đi và tìm một em date 2001 zin 99% bao sang tên nhung hơn 5 tháng rồi mà chưa cưới được em nào, mình tâm sự trên đây bác nào biết, hay đang sở hữu k muốn chơi nữa mình có nhã ý muốn mua xin vui lòng giao lưu giúp đỡ. tối nào cũng có giấc mơ đẹp nhưng tiếc rằng sáng nào mình buồn vì người yêu cứ trốn chạy.
cảm ơn các bác.
phone mình: 0908 939 743 (Tuấn)

Hạng B2
4/3/14
147
240
43
Chào các bác có vẻ Honda CD Benly 125 đã ăn vào máu của k biết bao chàng trai trong đó có mình, đúng là sự chơi có cái duyên của nó sở hữu được một em Benly 125 ưng ý không phải là dễ nhất là phần giấy tờ. mình đã đi và tìm một em date 2001 zin 99% bao sang tên nhung hơn 5 tháng rồi mà chưa cưới được em nào, mình tâm sự trên đây bác nào biết, hay đang sở hữu k muốn chơi nữa mình có nhã ý muốn mua xin vui lòng giao lưu giúp đỡ. tối nào cũng có giấc mơ đẹp nhưng tiếc rằng sáng nào mình buồn vì người yêu cứ trốn chạy.
cảm ơn các bác.
phone mình: 0908 939 743 (Tuấn)
Cd đờ cuối có. Có giấy lẫn no pp, nhưng tìm đâu ra xe zin 99% cho bác. Em đang bán cd benly và super cub chạy lưot từ Nhật về đây. Xe zin 99% thì em pó tay rùi

• Like
Reactions: Redwood
Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
Cd đờ cuối có. Có giấy lẫn no pp, nhưng tìm đâu ra xe zin 99% cho bác. Em đang bán cd benly và super cub chạy lưot từ Nhật về đây. Xe zin 99% thì em pó tay rùi
bác cho em giá em CD benly 2001 bao sang tên em có nhu cầu, em q12. cảm ơn bác.

Hạng B2
4/3/14
147
240
43
Em mới bán xong 2 con bác ơi. 1 con 90 và 1 con 125. Tháng 12 em mới có hàng lại. Lúc đó tuỳ chất xe em mới có giá đc ah. Cảm ơn bác