Hạng B2
12/8/04
304
1
0
Giàn CD Panasonic theo xe Pajero nhà em đang sử dụng không biết gần đây đổ bệnh la.
1) Màn hình hiển thị : Lúc đầu thì nó lúc sáng lúc không, sau đó thì tắt ngúm luôn chỉ khi nào dùng tay lắc cái màn hình ( màn hình này có thể lấy ra khỏi xe nhưng em chả bao giờ tháo ra vì sợ nó hỏng) thì nó lại sạng Nhưng bây giờ thì tắt ngúm luôn

2) Bộ CD changer( đổi đĩa) gắn sau : không chịu change đĩa nữa, mối lần đổi đĩa thì nó lại kêu cach.. cạch và không chịu đổi qua đĩa mới

Con nhà em mua hồi đầu 2003 , nhưng mà đi hỏng được bao nhiêu hết. Anh nào ở đây gặp tình huống trên và có kinh nghiẹm sử lí thi xin share cho em với >>> Thank mấy bác!!

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com
RE: CD change Pajero đổ bệnh lạ

Đồ dỏm, nếu còn bảo hành thì đem bảo hành...

Nếu hết bảo hành thì đem sửa, nếu không thích thì đổi cái mới... Mấy đồ bỏ đi bác bán rẻ cho em...:D:D

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Em vẫn chưa muốn cắt bỏ cái ruột thừa này bác ạ ,nên mới nhờ anh em trên 4rom cho phương án chữa tri. Nếu tới mức đường cùng phải phẩu thuật cắt bỏ:D:D. thì em sẽ kiếm bác:D:D:D

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Đồ theo xe không xài được đâu
Bên bạn em vừa mua Paj Sup mới chạy có 1000km
Đi vào chỗ xóc đầu lại bị vấp không hát được
Tốt hơn hết là bác xài bộ midi

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Em cũng đang đi Pajero. Xài đầu đĩa Sony 10 đĩa thấy rất OK. Bộ giảm sốc của nó khá tốt. Đi về quê đường sốc cỡ nào cũng không bị nhảy đĩa.

Em thấy mấy cái này tháo ra có sao đâu (mở ra xem... chơi hết mấy lần rồi)bác thử đem ra chỗ bác cạo thử chỉ xem(Ở đường Hùynh Thúc Kháng ngang trường Cao Thắng.)

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

ủa chổ bác nói là chổ nào vậy, bác có thể nói rõ hơn được không a?

Trích đoạn: vivu

Em cũng đang đi Pajero. Xài đầu đĩa Sony 10 đĩa thấy rất OK. Bộ giảm sốc của nó khá tốt. Đi về quê đường sốc cỡ nào cũng không bị nhảy đĩa.

Em thấy mấy cái này tháo ra có sao đâu (mở ra xem... chơi hết mấy lần rồi)bác thử đem ra chỗ bác cạo thử chỉ xem(Ở đường Hùynh Thúc Kháng ngang trường Cao Thắng.)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Em không nhớ địa chỉ nhưng đối diện Trường kỹ thuật Cao Thắng ở đường Hùynh Thúc Kháng, Q1 chỉ có duy nhất 1 tiệm, thấy đàng hoàng lắm, em hỏi giá gắn card Video họ nói loại tốt là 500k. Nghe là thấy chỗ này ok rồi.

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN

Tôi cũng có con Pa sup, CD cũng lắp đằng sau, đi vào đường xóc never nhảy đĩa nhưng cũng bị bệnh như bạn nói. Change CD bi kẹt không chay nữa du mới chạy đựoc <1 vạn km.
Chán chẳng buồn sửa. Quên mất nên hết cả bảo hành luôn